Hạng B2
19/8/13
139
173
43
GV, HCM
nhắc mới ..... nhớ thằng dog đai đấy còn cẩu xe khi có mặt tài xế / chủ xe không?
Em có xem vài clip dài dài trên youtube, em thấy pác Hải có hỏi anh gì trong đoàn (tên Nam thì phải) là mấy cái xe đó thế nào, anh ấy nói là ko cẩu, chỉ lập biên bản xử phải vì tài xế có đó. pác ấy chỉ cẩu khi đã niêm phong xe (sau đó tài xế xuất có xuất hiện hay ko thì pác vẩn cẩu).

Pác ấy đi lúc nào cũng có pè phái rầm rộ (đặc biệt CSGT) nên em nghĩ pác ấy cũng nắm luật.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
mấy ngày đầu là cẩu tuốt nhá, mấy thằng GT theo tà lọt cũng có nói nhưng lỡ nói cẩu là phải cẩu - thế mới xứng là anh H. "cẩu'' chứ.
:3dcuoi:
cho dù đã móc đủ đồ chơi vào xe, chỉ còn đê-pa chạy thôi, nếu chủ xe hay tài xế xuất hiện thì anh phải lập biên bản, cộng đủ thứ tiền liên quan vào đó, rồi xé niêm phong bỏ hết đồ ra trả xe cho chủ xe / tài xế.
chỉ tiếp tục cẩu nếu chủ xe / tài xế từ chối ký biên bản.

Em có xem vài clip dài dài trên youtube, em thấy pác Hải có hỏi anh gì trong đoàn (tên Nam thì phải) là mấy cái xe đó thế nào, anh ấy nói là ko cẩu, chỉ lập biên bản xử phải vì tài xế có đó. pác ấy chỉ cẩu khi đã niêm phong xe (sau đó tài xế xuất có xuất hiện hay ko thì pác vẩn cẩu).

Pác ấy đi lúc nào cũng có pè phái rầm rộ (đặc biệt CSGT) nên em nghĩ pác ấy cũng nắm luật.