Hạng B2
9/3/08
127
17
18
Việt Nam
techcar.info
Hôm nay Em mạo mụi mở topic này để cho tất cả các Bác có thể tự tham khảo và sửa chửa cho Vợ 2 của Mình. Em xin cung cấp cho các Bác sơ đồ mạch điện của tất cả các dòng xe. Sơ đồ mạch rất chi tiết.
Yêu cầu bắt buộc phải có, nếu Bác nào không cung cấp đủ thông tin. Mình xin miễn Replay.
1/ Hiệu xe
2/ Model
3/ Đời năm nào
4/ Số VIN
4/ Yêu cầu sơ đồ mạch gì.
Thời gian cung cấp bất cứ lúc nào Online...........Nhưng không quá 24H
Chắc mệt đây.....

Hạng B2
9/3/08
127
17
18
Việt Nam
techcar.info
CHIEUCUONG nói:
bác kiểm tra lại dùm link web site của bác khi click vào báo có virus đó bác
Không phải đâu Bác, Bác sử dụng FireFox nhé, sẽ tốt hơn IE à. Trên IE ASK ToolBar Nó nhầm đấy. IT bên Mình đng khắc phục. Cảm ơn Bác

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/3/08
127
17
18
Việt Nam
techcar.info
jungle nói:
Qúa hay rồi, nếu được bác cho em sơ đồ của Kia morning và Gentra nhé bác. Thanks bác nhiều lắm.

Rất tiếc Bác à. Dòng này Mình không có. Chủ yếu là các dòng nhập khẩu thị trường Mỹ Bác à.

Hạng B1
21/9/09
97
0
0
chà chà … đúng là ngưòi tốt lun ở quanh ta, các bác nh ỉ … !!?

Hạng D
19/9/09
1.089
173
63
www.autovn911.com
bác có bộ mitchell thật là đã. nhưng đắt wa, lương một người thợ chắc mua k đủ, chỉ mong dc free hoặc trao đổi trên tinh thần học hỏi.

Hạng B2
1/7/08
152
2
0
Em thì rất muốn có những sơ đồ mạch điện phần ECU các loại xe thông dụng tại Việt Nam , thậm chí em trả tiền cũng được , thế bác có giúp được chứ ?

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
thinhnhan nói:
CHIEUCUONG nói:
bác kiểm tra lại dùm link web site của bác khi click vào báo có virus đó bác
Không phải đâu Bác, Bác sử dụng FireFox nhé, sẽ tốt hơn IE à. Trên IE ASK ToolBar Nó nhầm đấy. IT bên Mình đng khắc phục. Cảm ơn Bác

em luôn xài firefox đó bác,máy em không có IE đâu mà xài
@sondai-oto:bác cài 1 bộ michell là có hết mà,hôm trước em cài có 5 xị,tới 2009 luôn