Hạng B1
18/3/17
68
55
18
37
Cá nhân nhà cháu thấy GH hiện tại kẻ thì OK. Nhưng sau này bàn giao hạ tầng lại cho NN thì cũng bình thường. Nói như bác Phèo thì vị trí nó hơi lỡ cỡ. Sau này khép kín VĐ2 thì khu GH chưa chắc bằng ATL. Cái kg thích nhất của GH là mẫu nhà. Ông anh em mua miếng hướng sông 10x20, trừ đường luồn 2,5m, còn 7,5m. Thiết kế cái gara bỏ được xe hơi thì mất xe máy nên xe hơi toàn vứt ngoài đường. Hiện nay đang ngăn các đường nói sang KĐ thì còn an ninh, sau này bàn giao về Nhà nước quản lý rồi thì mới lộn xộn. View sông mà làm cái nền ngay trệt cao lên 50cm để ngắm thì làm sao thấy cái gì. Nói tóm lại là TK xấu.
Bác cho em hỏi ông anh bác ra được sổ hồng cá nhân chưa thế bác?

Hạng B1
22/9/16
57
25
19
40
Nhà mình ở GH xây xong, GH tiến hành hoàn công và cập nhật sổ có 3 tháng đã có sổ nha sang tên cho Ba mình. Trong GH có 1 số lô của Hoàng Quân thì không ra sổ đâu. Các bác cứ yên tâm, môi trường sống ở đây thì quá ok, sát khu GH có khu KHang Điền cũng toàn đại gia thì không phải lo khó quản lý nếu hàng rào mở ra.

Hạng B1
18/3/17
68
55
18
37
Nhà mình ở GH xây xong, GH tiến hành hoàn công và cập nhật sổ có 3 tháng đã có sổ nha sang tên cho Ba mình. Trong GH có 1 số lô của Hoàng Quân thì không ra sổ đâu. Các bác cứ yên tâm, môi trường sống ở đây thì quá ok, sát khu GH có khu KHang Điền cũng toàn đại gia thì không phải lo khó quản lý nếu hàng rào mở ra.
Cảm ơn bác Obama nhé.

Hạng B1
2/3/16
61
1.603
118
Lô của Hoàng Quân là hợp đồng kí với Hoàng Quân hả bác?

Hạng B1
2/3/16
61
1.603
118
Sau lại có hoàng quân bác nhỉ
Em cũng mới nghe nói. Nghe bảo trong khu GH có cả Hoang Quân và 1 đơn vị nữa. Nhưng ko biết giấy tờ cụ thể thế nào. Chủ nhật vừa rồi đi dạo nghe 1 bác dân cư trong đó bảo thế.
Về GH bác ấy bảo ok. Vấn đề em đang quan tâm là lô HQ nghĩa là kí hợp đồng với HQ hay là kí với GH nhưng HQ phụ trách giấy tờ. Haizz, rối quá.

Hạng B1
8/3/17
68
134
33
Em cũng mới nghe nói. Nghe bảo trong khu GH có cả Hoang Quân và 1 đơn vị nữa. Nhưng ko biết giấy tờ cụ thể thế nào. Chủ nhật vừa rồi đi dạo nghe 1 bác dân cư trong đó bảo thế.
Về GH bác ấy bảo ok. Vấn đề em đang quan tâm là lô HQ nghĩa là kí hợp đồng với HQ hay là kí với GH nhưng HQ phụ trách giấy tờ. Haizz, rối quá.
Bác quan tâm trong đó thì nói e, e tư vấn cho. E cũng hay giao dịch mg trong đó.

• Like
Reactions: Quan Sie
Hạng B1
2/3/16
61
1.603
118
Bác quan tâm trong đó thì nói e, e tư vấn cho. E cũng hay giao dịch mg trong đó.

Bác giải thích giúp vụ trong Khu Gia Hoà mà có Hoàng Quân với bác. Cụ thể là về mặt giấy tờ khác nhau thế nào? Cảm ơn bác

Hạng B1
8/3/17
68
134
33
Bác giải thích giúp vụ trong Khu Gia Hoà mà có Hoàng Quân với bác. Cụ thể là về mặt giấy tờ khác nhau thế nào? Cảm ơn bác
Hiện tại khu bên Hoàng Quân rẻ hơn Gia Hoà, bên HQ hiện tại mua bán hợp đồng, sổ HQ nó cầm ngân hàng rồi bác nhé.

• Like
Reactions: PHT86 and anhdaorov