Hạng B2
8/1/16
352
532
103
Theo em biết thì Alma có ông chủ người Israel mà, do hồi có đi dự được 1 lần.

Nói chơi vậy thôi, chứ cái trò timeshare này cũng có lịch sử hay ho lắm anh https://en.wikipedia.org/wiki/Timeshare#History

Mà giả sử như Alma xây như nó nói (lần em đi ăn mấy cái bánh, nghe chém gió là hồi năm 2016), thì đến giờ phải xong rồi. Mà giả sử nó xây xong thì mấy anh mua cứ đóng phí bảo trì bảo dưỡng cũng đã tay cho cái nhà mà mấy ảnh ở mỗi năm 1 lần và còn không biết có kịp đúng lịch ra để ở không :)
Rất tiếc là chỉ trên danh nghĩa chứ ông này éo phải chủ

Hạng B2
8/1/16
352
532
103
Vậy ai chủ vậy anh :)
Em không biết, mà về xem thì nói ổng không liên quan và chịu trách nhiệm pháp lý.
Mẹ bà công ty tnhh 1 đằng, thằng chủ đất 1 nẻo, xong kêu ông Do Thái cdt trong khi ổng chả liên quan, hỏi cho cầm hợp đồng về không thì éo cho, gửi qua mail bản doc cũng éo luôn.

• Like
Reactions: btpaul
Hạng D
5/7/14
2.476
85.505
113
HCMC
Em không biết, mà về xem thì nói ổng không liên quan và chịu trách nhiệm pháp lý.
Mẹ bà công ty tnhh 1 đằng, thằng chủ đất 1 nẻo, xong kêu ông Do Thái cdt trong khi ổng chả liên quan, hỏi cho cầm hợp đồng về không thì éo cho, gửi qua mail bản doc cũng éo luôn.

Đúng rồi, nó bắt anh xuống tiền tại chỗ mà, anh về là nó không gọi nữa (được cái đó, lỡ anh tiếc gọi lại chắc dính chấu luôn), nhưng sau nó bán thông tin mình cho những thằng làm kỳ nghỉ khác :D

Hạng B2
8/1/16
352
532
103
Đúng rồi, nó bắt anh xuống tiền tại chỗ mà, anh về là nó không gọi nữa (được cái đó, lỡ anh tiếc gọi lại chắc dính chấu luôn), nhưng sau nó bán thông tin mình cho những thằng làm kỳ nghỉ khác :D
Có em sale ngon quá nên đi cho ẻm đủ chỉ tiêu, vô nghe hát hay quá nên giả bộ kêu chốt luôn coi diễn cái gì, ôi thôi chúng nó bu lại discount từ $38k xuống còn $22k8, đc nâng cấp từ căn A lên căn G blah blah blah,... Mình cũng tỏ vẻ tiếc rẻ lắm, lấy số em sale rồi đi về.

• Like
  • Wow
Reactions: btpaul and notcold
Hạng D
5/7/14
2.476
85.505
113
HCMC
Có em sale ngon quá nên đi cho ẻm đủ chỉ tiêu, vô nghe hát hay quá nên giả bộ kêu chốt luôn coi diễn cái gì, ôi thôi chúng nó bu lại discount từ $38k xuống còn $22k8, đc nâng cấp từ căn A lên căn G blah blah blah,... Mình cũng tỏ vẻ tiếc rẻ lắm, lấy số em sale rồi đi về.
Mấy em sales là chúa bày ra cái trò năn nỉ đi cho đủ chỉ tiêu.

Nói sales mới nhớ, hồi em gặp em sales thứ 2 chốt deal, bên nó gọi là quản lý gì đó, mặt lạnh như băng, ra vẻ cóc cần lắm. Tuy không dính bài lùa của mấy ẻm. Nhưng nhắc lại cái thái độ em lại vẫn thấy akay :D