Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ So sánh 2 dự án Feliz em Vista và One verandah

Tập Lái
27/10/19
40
91
18
34
mua hàng cdt để lỗ à ? =))
môi giới thiếu cha gì bạn.cần ko mình cho 1 bạn
mua 1 dự án căn hộ quan trong nhất là vị trí và tiện ích. tiện ích one kém , dc cái gần sông
thích hàng cdt thì có thể mua watasuite gì ấy.ko biết bán hết chưa kkk
năm ngoái là vẫn còn hàng cdt
bạn ở chưa mà kiêu tiện ích kém .. tào lao không.

Tập Lái
8/11/21
1
0
1
35
mua hàng cdt để lỗ à ? =))
môi giới thiếu cha gì bạn.cần ko mình cho 1 bạn
mua 1 dự án căn hộ quan trong nhất là vị trí và tiện ích. tiện ích one kém , dc cái gần sông
thích hàng cdt thì có thể mua watasuite gì ấy.ko biết bán hết chưa kkk
năm ngoái là vẫn còn hàng cdt
Mình còn lạ lẫm nhờ các bác giải thích vì sao mua hàng CDT là lỗ nhỉ? (cứ tưởng CDT là rẻ nhất rồi).
Có thể hiểu ý bác đang muốn nói là "mua lại của người đã mua của CDT trước đó, đang bán lỗ" đúng ko bác?

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Mình còn lạ lẫm nhờ các bác giải thích vì sao mua hàng CDT là lỗ nhỉ? (cứ tưởng CDT là rẻ nhất rồi).
Có thể hiểu ý bác đang muốn nói là "mua lại của người đã mua của CDT trước đó, đang bán lỗ" đúng ko bác?
Topic lâu quá rồi bác. Thời điểm onv mới bàn giao nhà, cdt giao nhà nhanh hơn dự kiến rất nhiều nhưng sức hút ko lớn nên nhiều ng bị ngộp phai bán lỗ so với giá mua. Cao nhất là lỗ 500 tr thi phải

• Like
Reactions: stevexqt
Hạng B2
25/12/10
298
2.815
93
Bên Vista Verde ở đc ko mấy bác? Mình đang ngắm nghía khu này nhưng nếu mua thì chắc tháp L hoặc O thôi, mấy tháp số kia nhìn xuống cấp quá.
Hiện tại đã thấy vài căn quay trở về giá 2020 rồi. Chắc tầm này cứ vứt tiềm vào bank rồi cuối năm tính

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Thằng đó là cò, ăn tục nói phét, toàn dìm hàng người khác, bốc thơm hàng của nó, anh quan tâm làm gì.
mày nói thì có bằng chứng ko ? =)) đang tự vả vào mồm mình đấy
dìm hàng chỗ nào ?
hỏi những sale khu vực đó có phải như trên ko ? mà kêu ăn tục nói phét
hay mày đang chuyên bán onv ??? =))
mày thử kể ra tao đang bán dự án nào ?

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Bên Vista Verde ở đc ko mấy bác? Mình đang ngắm nghía khu này nhưng nếu mua thì chắc tháp L hoặc O thôi, mấy tháp số kia nhìn xuống cấp quá.
Hiện tại đã thấy vài căn quay trở về giá 2020 rồi. Chắc tầm này cứ vứt tiềm vào bank rồi cuối năm tính
ls tk đang cao. gửi vào đó mà vượt bão tính sau

• Like
Reactions: teoteo12
Tập Lái
13/7/22
32
32
18
28
Căn góc One Verandah vừa mới ra - 2PN mua trực tiếp từ CĐT
- Nhận nhà ở ngay
- CK hơn 300tr vào giá bán

Ib em hỗ trợ xem nhà 24/7 luôn ạ

Hạng B1
15/6/12
95
78
18
02 dự án này thấy giảm giá kha khá, nhưng chắc người mua đầu vẫn còn lời chán

Hạng B2
17/4/08
155
2.915
93
53
02 dự án này thấy giảm giá kha khá, nhưng chắc người mua đầu vẫn còn lời chán
Feliz hiện giá gần gấp đôi giá gốc, còn One có căn rao bán thấp hơn giá gốc HĐMB