Hạng B2
20/7/15
115
143
43
38
khu vinhomes Tân Cảng 1 nùi phốt về chất lượng xây dựng, ko bit Vin Q9 còn tệ cỡ nào nữa
Xưa mình mua Vin Tân Cảng thấy vậy nè: mấy block đầu C1, C2, C3 và P1 nghe bảo chất lượng ko ổn. Sau cư dân phản ánh dữ quá nên mấy block sau chất lượng dần cải thiện. Xưa mình ở L3 thấy ổn, duy có cái máy lạnh âm trần cà giựt lúc nóng lúc lạnh mà kỹ thuật lên sửa hơn 10 lần ko xong và nghe bảo rất nhiều nhà bị chứ ko riêng gì nhà mình. Nhưng ai mua Vin hồi đầu cũng lời khá đó bác (nếu so với phân khúc chung cư).

• Like
Reactions: wanna see sunrise
Hạng D
8/1/19
1.582
2.219
121
Xưa mình mua Vin Tân Cảng thấy vậy nè: mấy block đầu C1, C2, C3 và P1 nghe bảo chất lượng ko ổn. Sau cư dân phản ánh dữ quá nên mấy block sau chất lượng dần cải thiện. Xưa mình ở L3 thấy ổn, duy có cái máy lạnh âm trần cà giựt lúc nóng lúc lạnh mà kỹ thuật lên sửa hơn 10 lần ko xong và nghe bảo rất nhiều nhà bị chứ ko riêng gì nhà mình. Nhưng ai mua Vin hồi đầu cũng lời khá đó bác (nếu so với phân khúc chung cư).
ở Vin mà ko biết vụ phốt Park 5 à ?

Hạng B2
20/7/15
115
143
43
38
ở Vin mà ko biết vụ phốt Park 5 à ?
Mình bán bên đó lâu rồi nên cũng ko theo dõi nữa. Mình chỉ nói cảm nhận của mình khi ở Vin 3 năm mà thôi. Mình nghĩ 10k căn hộ thể nào cũng có căn lỗi, quan trọng là cách khắc phục của cdt thôi.

• Like
Reactions: chicong16
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
4 tờ này do nhà thầu kết cấu và hoàn thiện ko tên tuổi xây dựng mà, xưa mình làm ở đó