Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Ko biết tại sao bản Lux lại ăn xăng hơn bản Pre, hay là tune để chạy cho nó bốc.
Lex trước bảo đang cháy lắm, đợt này lại quảng cáo, có khi nào kte díu, hãng lại đặt quá tay giống mấy siêu thị bán Iphone, h khê quá bán ko kịp.

• Like
Reactions: Xuân Hoàng Lexus
Hạng D
12/4/19
1.668
3.310
118
38
Cái hay của Lexus là dùng chuẩn tiếng Anh, chính xác là Premium (cao cấp) phải xếp dưới Luxury (sang trọng). Chứ ông láo nháo như ông THACO, bao đời nay Luxury xếp dưới Premium, thậm chí Luxury còn để chỉ các bản base (trong trường hợp ko có deluxe) :D

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Nhìn RX gần 20 năm qua vẫn mê
Bác có khi nên bán đổi gió, pors coupe, Rx cũng coupe, bản 500h chắc là đủ mạnh.
Em bị ám ảnh vụ độ bền, con RX chạy 6-7 năm ko sao, Mer 3.5 năm hết bảo hành, chảy dầu thay 3 cây phuộc rồi. H mới thấm thấm mấy lão tướng về già đi Lex, Đức điếc chạy sướng mà sửa tốn thời gian quá.

Hạng B1
26/4/21
53
37
18
33
Hà Nội
www.facebook.com
Ko biết tại sao bản Lux lại ăn xăng hơn bản Pre, hay là tune để chạy cho nó bốc.
Lex trước bảo đang cháy lắm, đợt này lại quảng cáo, có khi nào kte díu, hãng lại đặt quá tay giống mấy siêu thị bán Iphone, h khê quá bán ko kịp.
Dạ do công nghệ tiện nghi nhiều hơn đó bác: số lượng loa, gương chiếu hậu kỹ thuật số, công nghệ đèn…
Hihi, xe vẫn phải đặt 2-5 tháng bác ạ. Em vẫn viết bài đều đều ở nhóm từ trước tới nay ấy ạ

• Like
Reactions: lafitte