Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
MGconstruction nói:
Firex nói:
Ko có cái tốn nào giống cái tốn nào.... Ai mê môn nào thì chơi môn đó thôi, ngoại trừ những ai muốn có mối quan hệ làm ăn tốt hơn thì qua ten lít...:D

Vậy em chỉ chơi cầu lông nên đành quan hệ + ăn không thôi, khỏi làm nhé:D
Hihihihihi đâu có ai bắt bác phải đi làm đâu...:D

Hạng B2
27/2/12
298
2
0
Các bác chơi Tennis thì ít nhưng nhậu thì gấp nhiều lần nhưng càng chơi càng thích vì có nhiều trận trên cả tuyệt vời haha

Hạng B2
15/1/10
487
6
18
52
chả biết các bác chơi thế nào, chứ e đánh cầu lông ít thì 1 tuần 2 buổi, nhiều thì cả tuần ngày nào cũng chơi tầm 2 tiếng. mua 1 đôi giầy kawasaki 650k đi được 1 năm rùi vẫn chưa mòn đế. giày bền hay ko là do cách di chuyển của từng người, cùng sân có 1 ông 1 năm đi phải cỡ 4 đôi giày vì chạy hay miết mũi bàn chân trái xuống sàn xi măng. còn về vợt và cước thì cũng tùy theo luôn, em chưa chơi tennis nhưng nghĩ chả bao giờ có việc cước và vợt tennis là vĩnh cửu cả, quả banh nặng vậy mà đánh hoài chả lẽ ko đứt dây, vợt ko bị rạn nứt??? em chơi cầu lông smash cũng ko phải là yếu, đánh vợt cũng ko phải giữ gìn cho lắm nhưng 1 năm giỏi lắm thay 3 đến 4 bộ cước là cùng (BG65 Ti), chơi cùng sân có mấy ông đánh cũng bình thường nhưng tầm 3, 4 tuần đã đứt dây do đánh chặt chém nhiều => cái này cũng do cách chơi nốt. vợt nếu đánh ko va chạm thì cũng có cây bền tới vài năm, còn va chạm thì vô chừng vừa mua mà đấu kiếm cũng gãy ngay. về khoản cầu thì có vẻ tốn thật, 1 sec thường thì 1 quả, nhưng có sec cũng 2,3 quả, lấy tb = 1,5 quả = 18k (cầu vnsx ko phải cầu nhập).

Hạng B2
6/10/09
150
82
28
41
Saigon
Tennis đầu tư ban đầu khá cao... Tuy nhiên nếu xét trên tần xuất chơi nhiều thì 2 thằng chi phí ngang nhau ah

sgv confirmed
Hạng B2
23/4/11
186
2
18
Vote cho bác. Mình mới vừa bye một hội tennis. Thể thao gì mà cứ vài lon (3-4):D:D:D
danh0708 nói:
Cơ bản là cầu lông tốn hơn nhé nhưng xét cho cùng thì Tennis tốn hơn về khoảng ăn nhậu,mấy bác cầu lông hiền lắm chỉ uống nước ngọt thôi!!!!