Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
FE form xe khó có chỗ chê nhưng người dùng khá lo ngại vụ lỗi hộp số. Không biết Ford đã giải quyết triệt để chưa vậy mấy bác?
MT mà bác có gì mà lỗi. At 6 cấp Ranger đi chưa ai kêu lỗi, lỗi đời focus 2014 thôi.

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Xe mạnh quá, tay lái nhẹ quá đưa cho khách tự lái nó sướng lên đạp tới tấp xong lại ủi vào đâu thì bỏ mẹ :D
Bác chưa đi SUV trợ lực điện chứ đảm bảo cho lái ev 3 tháng xong sang lái phò tủn thấy nản ngay. Ông anh em là điển hình lái Camry trợ đầu mới lái Ranger của em kêu tay lái nhẹ, đợt trc ổng cắm xe mượn xe em đi tầm hơn tháng, lấy con Camry về lại kêu lái xe anh đi phố đau hết cả tay :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Yeahh em đồng ý vơi quan điểm của bác em đi 2 đời FE đời 2007 bán xong qua nghía fò tủn mà thấy giá thì mắc mà có 2 túi khí qua mua FE lại bản limited 2014 lúc đó ra biển full thì cũng 980 đổi lấy 4 cái airbag
Mình đi thì cần tìm hiểu kỹ ạ, còn mấy bác kinh doanh thì quan tâm đến chuyện bán lại giữ giá là phải thôi ạ.

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Mình đi thì cần tìm hiểu kỹ ạ, còn mấy bác kinh doanh thì quan tâm đến chuyện bán lại giữ giá là phải thôi ạ.

KD họ quan tâm kỹ lắm và họ đúc kết ra kinh nghiệp hàng chục năm cụ ạ. Giá, độ ổn định, độ trâu bò, chi phí sửa chữa... Và có một cái vô hình mà ít ai nhắc đến nhưng đối với DV cực kỳ quan trọng là số ngày nằm gara, số tiền mất trong số ngày này đang quan tâm hơn cả số tiền sửa đó cụ.

Hạng B1
17/11/18
50
22
8
36
tphcm
www.vina-green.com
Chọn FE cho người nào mua xe mà ko nghĩ đến việc bán lại, chứ trong đầu lúc nào cũng nghĩ đến việc bán lại thì chọn Phò tủn là đúng rồi. Đáng ra, FE chỉ nên bán ở giá 950 thôi là hợp lý :D
FE bgio ra giay cung khoan 950tr, moi hoi ban AT lan banh gia 1.050tr.

Hạng B2
9/3/07
485
382
63
Em nghĩ bản thân Toy cũng cảm thấy "đuối" dần với sự tấn công mạnh mẽ từ dàn xe SUV các đối thủ như Ford / chevy / isuzu / mitsu....nên mới mang con Fortuner về VN ráp - dự là Toy sẽ phải giảm giá để giành lấy thị phần.
Khi mà khách hàng hơi siêu lòng bởi cấu hình xe quá ngon của các đối thủ thì chỉ cần Toy set giá ngang thôi thì sẽ tiếp tục làm trùm!

Tập Lái
11/5/19
5
4
3
45
Everest nếu đẹp như Explorer thì Fortuner mới lo lắng nhiều hơn . Mẫu mã hiện giờ của Everest chưa bắt mắt