Hạng B1
30/11/16
62
1
8
39
Tôi đang chạy dịch vụ con Soluto đây bác, khách lên xe cảm thấy thoải mái cũng ok, bữa mua bằng gói vay bên VIB, kỳ hạn cũng thoải mái nên vừa có xe vừa có thu nhập cũng ok
Đợt này mua xe chạy dịch vụ cũng tốt, mà nếu chạy dịch vụ thì Soluto vẫn hơn

Tập Lái
14/11/16
48
0
6
43
Tôi đang chạy dịch vụ con Soluto đây bác, khách lên xe cảm thấy thoải mái cũng ok, bữa mua bằng gói vay bên VIB, kỳ hạn cũng thoải mái nên vừa có xe vừa có thu nhập cũng ok
Bác chạy phiên bản nào thế? Nhà em đang tính mua mà phân vân MT vs lux quá

Hạng B1
12/12/16
82
2
8
45
Bác chạy phiên bản nào thế? Nhà em đang tính mua mà phân vân MT vs lux quá
Dạ nhà e chạy at lux bác. mua vừa dùng trong nhà vừa chạy dv kiếm thêm. Mua bản full thì vẫn tiện nghi hơn, khách thuê xe cũng thích bác ạ

Hạng B2
8/5/12
355
64
38
Dạ nhà e chạy at lux bác. mua vừa dùng trong nhà vừa chạy dv kiếm thêm. Mua bản full thì vẫn tiện nghi hơn, khách thuê xe cũng thích bác ạ
Giờ thị trường xe cũng nhiều, chạy dịch vụ còn ok ko bác? Em cũng tính đầu tư mà vẫn hoang mang quá

Hạng B1
12/12/16
82
2
8
45
Giờ thị trường xe cũng nhiều, chạy dịch vụ còn ok ko bác? Em cũng tính đầu tư mà vẫn hoang mang quá
Dạ chỗ em ở tỉnh, chạy DV vẫn ổn định lắm, nhiều gđ vẫn chưa có xe, e cho thuê cưới hỏi, chở khách... cũng ok mà vốn đầu tư vào con Soluto này cũng ko nhiều tính ra kiếm vẫn ngon. Mà như ô a e vừa làm vừa chạy thêm dv ở SG vẫn ngon lành đó, giờ nhu cầu đi lại nhiều, lo gì ạ

Hạng B1
30/11/16
62
1
8
39
20tr cũng lớn đấy chứ đâu ít. Hồi nhà mua cũng có giảm đc ít, thấy sắm sửa thêm phụ tùng này nọ cũng tốn ghê nên là cứ rẻ, đẹp, xài bền là đc

Hạng B2
12/3/13
144
8
18
Mua soluto đi anh ạ, lấy 20 triệu kia lắp thêm vài option cần thiết.

Hạng B2
9/1/08
465
64
28
Attrage em chưa chạy nên không biết sao, nhưng chạy con Soluto vài lần rồi, em thấy máy khỏe, cách âm cũng tốt lại còn trang bị nhiều tiện nghi. Em cũng vừa tậu em Soluto về chạy hàng ngày.

Hạng B1
13/5/15
96
4
18
47
Hai con cũng ngang ngang nhau, thớt cảm thấy túi tiền của mình phù hợp với con nào hơn thì rước ẻm về thôi.

Tập Lái
14/11/16
46
2
8
41
Ủa giá Sò nay thấp hơn Attrage à? Nhà cũng đang chạy Soluto thấy chạy ổn định mà ít tốn xăng. Bác cứ tham khảo thêm xem