Hạng B2
20/2/16
114
176
43
Mình vẫn nể Suzuki, bao năm vẫn bám trụ ở VN:D
Suzuki như vậy là do lỗi tại bạn đấy thôi!

Hehe hehehe

Tại bạn chỉ nhìn thấy xe ô tô con 4 chỗ 7 chỗ.

Còn mảng khác nữa bạn nha.

Hạng C
21/9/10
841
27.432
93
46
Suzuki như vậy là do lỗi tại bạn đấy thôi!

Hehe hehehe

Tại bạn chỉ nhìn thấy xe ô tô con 4 chỗ 7 chỗ.

Còn mảng khác nữa bạn nha.
Mình ít quan tâm tới xe Suzuki, ngoại trừ chiếc Vitara lúc trc. Mà mình thấy doanh số xe hơi của Suzuki (và Isuzu) thường rất bết bát (như chiếc Swift coi cũng đc mà cả quý bán đc có 2 chiếc, chiếc Vitara mới thì hồi còn bán có tháng chả bán đc chiếc nào), mà sao họ vẫn cứ trụ lại VN đc lâu như vậy. Nể mà

• Like
Reactions: Lexus2b
Hạng C
7/2/12
657
1.091
93
Mình ít quan tâm tới xe Suzuki, ngoại trừ chiếc Vitara lúc trc. Mà mình thấy doanh số xe hơi của Suzuki (và Isuzu) thường rất bết bát (như chiếc Swift coi cũng đc mà cả quý bán đc có 2 chiếc, chiếc Vitara mới thì hồi còn bán có tháng chả bán đc chiếc nào), mà sao họ vẫn cứ trụ lại VN đc lâu như vậy. Nể mà
Mà ngược lại dong carry là bá chủ. Chắc lấy bên đây đấp qua

• Like
Reactions: Lexus2b and baquyen
Hạng C
7/2/12
657
1.091
93
Suzuki lại trùm về xe vận tải nhỏ, chủ yếu carry 500kg, còn Isuzu thì mạnh về xe tải
Isuzu là mạnh lắm bác. Phải có 1 nền tảng vững chắc lắm mới bảo hành 5 năm cho con Mux. Nhìn thì thầy đơn giản. Chứ làm đc điều đó là k đơn giản.

Nhưng Mux cũng vẫn ế chỏng vó

Hạng C
21/9/10
841
27.432
93
46
Isuzu là mạnh lắm bác. Phải có 1 nền tảng vững chắc lắm mới bảo hành 5 năm cho con Mux. Nhìn thì thầy đơn giản. Chứ làm đc điều đó là k đơn giản.

Nhưng Mux cũng vẫn ế chỏng vó
Isuzu bên mình xài nguyên dàn xe tải cả chục chiếc. Còn chiếc MUX thì thấy nhiều người khen mà sao vẫn ế chỏng vó. Riêng mình thấy nó thiết kế vẻ cục mịch quá, nhìn cái vô lăng muốn nản

Hạng C
22/2/10
648
401
63
Su chắc chỉ cần bán ở Ấn, các thị trường còn lại tham gia cho vui

• Like
Reactions: khanhtx
Hạng B2
21/11/10
486
218
53
47
Có vẻ việc khó nhất để thành công của Su là thay nguyên đám nhân viên
Vấn đề kh ở chỗ nhân viên,họ chỉ làm thuê ăn lương,chính sách của xếp thế nào thì làm thế,làm hơn ích gì?