Tập Lái
9/8/23
3
2
3
38
Mấy cu Hán nô tập lái cút mẹ giùm cái. Toàn phán linh tinh loè thiên hạ. Nội cái chất lượng Tàu ghẻ là thua đứt người ta rồi mà cố tình quên, cứ đưa mấy cái thông số láo ra loè
Bác ơi tranh luận cũng lịch sự một chút, theo thông tin em thấy video review H6 trên Youtube thấy bảo bán được 4 triệu xe từ năm 2011 trên toàn thế giới đó, nếu thông số láo thì đã chả bán được vậy

• Like
Reactions: HungNguyen23187
Tập Lái
7/7/23
6
2
1
40
Lên cho anh em thông số của các con C-SUV khác để tham khảo: Mazda CX-5 có động cơ xăng 2.5L, công suất tối đa là 188 Hp, Toyota Corolla Cross Hybrid thì 170 Hp, Honda CR-V cũng 1.5L tăng áp nhưng chỉ có 188 Hp

Hạng B1
27/11/14
56
47
18
Hà Nội
Bác ơi tranh luận cũng lịch sự một chút, theo thông tin em thấy video review H6 trên Youtube thấy bảo bán được 4 triệu xe từ năm 2011 trên toàn thế giới đó, nếu thông số láo thì đã chả bán được vậy
Nó bán 600tr thì ở VN cũng cháy hàng.... đằng này nó X2 giá thì... chỉ có người yêu nước "Lạ" mới dám mua...

Ah mà quyên, nhỡ đâu 6 tháng nữa mua 1 tặng 1 đó các bác!

Tập Lái
20/7/23
7
2
3
37
Nó bán 600tr thì ở VN cũng cháy hàng.... đằng này nó X2 giá thì... chỉ có người yêu nước "Lạ" mới dám mua...

Ah mà quyên, nhỡ đâu 6 tháng nữa mua 1 tặng 1 đó các bác!
Giá đó em thấy cũng tương đối ok đó chứ bác. Đây là xe hybrid, tiết kiệm nhiên liệu nhưng cũng không phải mất thời gian sạc điện, tính năng trong gói ADAS cũng nhiều phết, mà thiết kế thì theo em cũng đẹp đó chứ.
Nói chung là chưa có trải nghiệm lái thử nên em chưa dám chê hay khen. Cứ được lái thử con này đã rồi khen chê sau

• Like
Reactions: Long Văn Phạm
Tập Lái
6/7/23
9
1
3
44
Giá đó em thấy cũng tương đối ok đó chứ bác. Đây là xe hybrid, tiết kiệm nhiên liệu nhưng cũng không phải mất thời gian sạc điện, tính năng trong gói ADAS cũng nhiều phết, mà thiết kế thì theo em cũng đẹp đó chứ.
Nói chung là chưa có trải nghiệm lái thử nên em chưa dám chê hay khen. Cứ được lái thử con này đã rồi khen chê sau
Em lái thử rồi bác ạ, ngon nghẻ phết đấy. Cảm giác lái thích, nội thất đúng phải nhìn ở ngoài mới thấy, như xe sang. Đi 100km trong nội đô tốn có 3,5l xăng thôi, bằng 1 con SH