Hạng B1
1/11/08
54
2
8
Chỉ xét thương hiệu Kia vẫn thua Honda 1-2 bậc nhé, con tầm D nhưng nội thất em này "không thơm" , khá là tù túng, 950 thì mình xác định cũng hốt civic =)))

Hạng B1
1/11/08
54
2
8
Cũng vì cái cũ ra giấy 950 triệu nên mấy tháng nay có bán được chiếc nào đâu? Doanh số vài chiếc toàn là 1.8 chứ 2.0 là mo. Em tin rằng sắp tới chỉ city và cr-v còn có doanh số chứ accord và civic sẽ cùng nhau đội sổ.
bản thân con vịt ngừng bác từ tháng 10 rồi bác, bácmà thấy nó còn ở thị trường lúc đó mới sợ. hé hé

Hạng B1
15/12/12
55
16
8
đẹp thì có đẹp mà giá ngang hạng D thì nghĩ đi
Chả biết thiên hạ có ai chạy chưa mà phán ghê thậc. mà còn đem maz ra so kè. thương hiệu maz còn mới ở đây nên giá họ làm vạy cũng phải thôi. nói cho vui civic ko phải ngang mà còn có một số chi tiết bỏ xa mấy con D? mà chả có gì chê nên phải chê giá thôi!

Hạng B1
15/12/12
55
16
8
em đọc thông tin bảo năm sau mới cho biết giá chính thức? có rồi ư?

Thật sự nếu nghĩ về tính năng và opt tiện dụng thì sẽ là chuyện normal thôi. Chỉ buồn về vụ thuế nhập của nước mình

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Muốn đẹp đội hình cũng khó đấy bác, mà thông tin đâu bác bảo civic bán không lại? chắc có vấn đề gì nên lúc xem top 10 doanh số hồi tháng 11 thì em này vẫn dưới cả em city nhé! Tháng 11 City bán 753 trong khi em Eco chỉ có 545 thôi, CV chưa về mà đem so thì có gì mà so
Bác chắc nhìn gà hóa vịt rồi ! Focus Ecoboost chỉ bán hơn 100 xe tháng (không phải Ecosport)...
Civic nếu giá như tin đồn thì cuồng lắm mới mua ạ (nhìn doanh số Altis 2.0V thì biết thánh 1 thời), em cá không được 50 xe 1 tháng nữa (bỏ qua tháng đầu tiên)

Hạng B2
19/2/12
443
555
93
Muốn đẹp đội hình cũng khó đấy bác, mà thông tin đâu bác bảo civic bán không lại? chắc có vấn đề gì nên lúc xem top 10 doanh số hồi tháng 11 thì em này vẫn dưới cả em city nhé! Tháng 11 City bán 753 trong khi em Eco chỉ có 545 thôi, CV chưa về mà đem so thì có gì mà so
Mình đang so 2 xe cùng phân khúc C là Civic và Focus bác ơi, bác nhầm qua Ecosport rồi, nó là subcompact SUV

Hạng D
22/8/14
1.240
377
83
33
Chả biết thiên hạ có ai chạy chưa mà phán ghê thậc. mà còn đem maz ra so kè. thương hiệu maz còn mới ở đây nên giá họ làm vạy cũng phải thôi. nói cho vui civic ko phải ngang mà còn có một số chi tiết bỏ xa mấy con D? mà chả có gì chê nên phải chê giá thôi!
thế bác nghĩ civic hơn mấy con D hiện tại chỗ nào ? turbo 1.5 ? bác thử coi giá bên mỹ đi rồi phán. chêch lệch giá nó khác ở vn ntn.