Hạng B1
2/10/15
57
35
18
33
giá chưa có nhưng thiết nghĩ tầm 900- 1 tỏi cho 1 con C cận D (opt có hơn con D) thì cũng hợp lý. Đang đi Civic nên nói thế :)

Hạng B1
2/10/15
57
35
18
33
7-jpg.587169

Cái đèn xi nhan báo rẽ ở trên bánh xe trong phiên bản mới nhìn khá vô duyên và em đảm bảo là sẽ rất dễ xước/vỡ do va chạm.
lái đụng xe lung tung va chạm là do hãng xe? nếu có va chạm thì đa phần coi lại bản thân :D. Mình chủ nhật toàn phải đi cần thơ học, chạy 3h từ bình phước thôi mà chạy cẩn thận bớt nhiều khê
Quan trọng là giờ đường thì chật mà giờ grab, uber chạy đầy đường http://bizlive.vn/kinh-doanh/om-mong-lam-giau-tu-grab-uber-va-cai-ket-dang-ngat-2324739.html.
nói chung phải tự chủ động thôi

Tập Lái
14/9/15
11
2
3
39
Đắt thì phải xắt ra miếng cũng ko có gì sai. Vấn đề là chưa xắt mà chém dữ quá. E coi bộ opt e này với mấy em dòng D mà thấy run, độ bền, bức tốc, an toàn. bữa trước coi vụ tông xe mới thấy hòn đá cũng khá đại gia khoản này. xe thì banh chành mà người ko sao.

Tập Lái
14/9/15
11
2
3
39
Lại làm nền cho Altis, K3 với Elantra thôi, giờ này mà mua xe nhỏ giá to thì ít người chịu quyết lắm :D
Altis sang năm Toyota họ giảm nhẹ giá và thêm options, như vừa làm với Camry thì xác định con này đem vào phòng kính trưng bày cho sang luôn :(
altis và toyota về trước CV, chuyện giảm giá khi có xe mới ra là chuyện bt để kéo doanh số thôi, cuối năm rồi giảm giá là chuyện bắt buộc rồi so 1 chiếc chạy hà rầm ở đường Vn thì HƠI KỲ
với chuyện bạn nói cũng chỉ là dự đoán :D

• Like
Reactions: canhtantm
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
lái đụng xe lung tung va chạm là do hãng xe? nếu có va chạm thì đa phần coi lại bản thân :D. Mình chủ nhật toàn phải đi cần thơ học, chạy 3h từ bình phước thôi mà chạy cẩn thận bớt nhiều khê
Quan trọng là giờ đường thì chật mà giờ grab, uber chạy đầy đường http://bizlive.vn/kinh-doanh/om-mong-lam-giau-tu-grab-uber-va-cai-ket-dang-ngat-2324739.html.
nói chung phải tự chủ động thôi
Cụ ở BP là ở đâu vậy?

Hạng B1
15/12/12
55
16
8
Tết nhất tới rồi, cứ cẩn thận thôi các cụ ạ....

Hạng B1
26/4/15
54
11
8
31
Civic 1.5 turbo giá 950tr chưa giấy thì xác định là làm đẹp đội hình thôi.
Thậm chí em nghĩ giá 850tr chưa giấy còn khó mà hơn được Focus Ecoboost về mặt doanh số
Muốn đẹp đội hình cũng khó đấy bác, mà thông tin đâu bác bảo civic bán không lại? chắc có vấn đề gì nên lúc xem top 10 doanh số hồi tháng 11 thì em này vẫn dưới cả em city nhé! Tháng 11 City bán 753 trong khi em Eco chỉ có 545 thôi, CV chưa về mà đem so thì có gì mà so

Hạng B1
26/4/15
54
11
8
31
Giá cao e không nói, xe nhập giá cao là bt. Nhưng ghét cái là Honda nó làm mặt chảnh , đã thế còn cắt bớt 6,7 món options nho nhỏ nữa. Tức, e lên mec C250 luôn rồi. Bỏ ra tiền đắt nhưng option thì nhiều như núi
hehe, chốt lại là bác đang khoe bác đang đi mec? đồng ý opt ngày càng nhiều nhưng muốn có đất dụng võ thì cầu đường VN cũng phải phát triển lên nữa, cắt những opt ko xài được ở VN để giảm giá là chuyện đương nhiên rồi, dư thừa tính năng mà không dùng 9duo75c, mua làm gì?

Hạng B1
26/4/15
54
11
8
31
Giá cao e không nói, xe nhập giá cao là bt. Nhưng ghét cái là Honda nó làm mặt chảnh , đã thế còn cắt bớt 6,7 món options nho nhỏ nữa. Tức, e lên mec C250 luôn rồi. Bỏ ra tiền đắt nhưng option thì nhiều như núi
chạy mẹc thì cứ chạy thôi, vô đây lôi hết các ông Hòn, Toy, Maz làm gì? Bản chất Hòn chạy bốc, an toàn, Toy phổ biến, tiện, dáng cổ điển, các ông khác có giá trị khác. Ai thích e nào thì hốt e đó thôi, bác nói thế dân xứ ta chắc toàn mua...đại :)