Nếu phải lựa chọn MPV 7 chỗ cho gia đình, các bác sẽ chọn mẫu xe nào?

• Hyundai Custin

Bình chọn: 29 60,4%
  • Kia Carnival

Bình chọn: 19 39,6%

• Total voters
    48
Hạng B2
25/1/11
132
108
43
ThuDuc Tp HCM
Custin có nhiều yếu tố phù hợp với xe gia đình: Máy Xăng, ghế ngồi, cửa trượt, nội thất rộng rãi, giá cả hợp lý...

Hạng D
8/1/19
1.582
2.219
121
xe làm hàng ghế chủ tịch ngon thế mà để treo sau thanh dầm xoắn, là thấy tụt cmn cảm xúc rồi,

Hạng C
6/8/17
851
689
103
bốn bể
cái quan trọng nhất là treo sau của Custin là dầm xoắn, cái này ngồi sau thì xóc tận óc

Tập Lái
24/9/23
1
3
3
37
Em thấy ít ai nhắc đến vật liệu cấu thành bên trong nội thất và độ hoàn thiện của custin . Em đã đi xem và đã rút cọc . So với giá lăn bánh 1 tỷ 0xx em thấy custin không đáng với vật liệu và độ hoàn thiện . Chẳng thà làm nhựa ko dễ chấp nhận .giả da rất tệ nút bấm cũng ko tốt . So với carnival thì đúng là tiền nào của đó . Ae ai chung quan điểm với e có thể để ý khi đi xem xe thử xem có trùng quan điểm như em ko :):)
Ps: chỗ điều hòa phía sau hàng ghế chủ tịch ae thử lay qua lại xem

Hạng C
25/8/23
696
691
93
Em thấy ít ai nhắc đến vật liệu cấu thành bên trong nội thất và độ hoàn thiện của custin . Em đã đi xem và đã rút cọc . So với giá lăn bánh 1 tỷ 0xx em thấy custin không đáng với vật liệu và độ hoàn thiện . Chẳng thà làm nhựa ko dễ chấp nhận .giả da rất tệ nút bấm cũng ko tốt . So với carnival thì đúng là tiền nào của đó . Ae ai chung quan điểm với e có thể để ý khi đi xem xe thử xem có trùng quan điểm như em ko :):)
Ps: chỗ điều hòa phía sau hàng ghế chủ tịch ae thử lay qua lại xem
Chắc vì thế mà rẻ

• Like
Reactions: manh ha