Tập Lái
25/5/21
1
0
1
40
Em đang chạy CRV và đã mua Santafe 2021 , ko biết chiếc mới nó sao , chứ nhà em 3 đời trước giờ chạy Santafe nhưng lại thấy CRV đã hơn ^^

Tập Lái
20/9/20
30
13
8
42
Em đang chạy CRV và đã mua Santafe 2021 , ko biết chiếc mới nó sao , chứ nhà em 3 đời trước giờ chạy Santafe nhưng lại thấy CRV đã hơn ^^
Đã hơn ở điểm nào vậy bác.

Tập Lái
13/11/16
42
25
8
37
CRV ồn lắm không bạn? Bữa chạy thử o dãy tốc độ thấp dưới 70 thì mình thấy ok. Chỉ co trên 80 thì hơi ồn chút. Mình đang phân vân CRV bản L và santafe bản xăng tiêu chuẩn thôi vì thấy giá lăn bánh hiện tại ngang nhau. Bà xã đang nghiên về CRV bản L vì full option.

• Like
Reactions: mitsubishi_evo
CRV ồn lắm không bạn? Bữa chạy thử o dãy tốc độ thấp dưới 70 thì mình thấy ok. Chỉ co trên 80 thì hơi ồn chút. Mình đang phân vân CRV bản L và santafe bản xăng tiêu chuẩn thôi vì thấy giá lăn bánh hiện tại ngang nhau. Bà xã đang nghiên về CRV bản L vì full option.
bác thử chạy CRV mà đi đường đèo trời có sương hoặc đường trơn, hoặc xa lầy nhẹ sẽ thấy dẫn động cầu trước với 1 xe có trọng tâm tương đối cao (so với sedan dùng dẫn động cầu trước, dòng CUV đa số hiện nay là cầu sau, hoặc 2 cầu hoặc AWD Fulltime/par time) thì sẽ thấy điểm rất yếu của CRV so với các đối thủ khác nếu vẫn sử dụng hệ dẫn động cầu trước trên xe này.

ukc confirmed
Hạng B2
7/7/21
131
10.304
93
CRV giờ dùng toàn phụ tùng Trung Quốc, nên chi phí thấp lắm.

• Wow
Reactions: pcloud
ukc confirmed
Hạng B2
7/7/21
131
10.304
93
Phiên bản cao cấp, dù cũ hơn nhưng nó sẽ hơn phần tiện nghi