Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Xe nào mắc hơn thì sang choảnh hơn thôi bác ơi! Bt

Hạng C
2/8/09
688
284
63
Quận 7 -HCM
Lên audi A8, Mec S class, Bim 7 thì đừng nói ông nào sang hơn hay ông nào option hơn ông nào . Quan trọng là thích cái gì trên chiếc xe đó thì mua thôi. Tuỳ tâm tuỳ tính . Lúc đó ko còn xét ai trội hơn ai hay ai option nhiều hơn ai mà xét cái mẫu mã với con mắt mình thích là dc

Hạng B1
28/2/16
85
35
18
46
Chủ thớt hỏi một đường nhưng nhiều bác vào tư vấn và cãi nhau một kiểu. Hic

Hạng B2
12/11/07
255
68
28
Bán C rồi hả bác? Đợt đó nhớ bác lấy C cũng gần gần thời gian mình lấy, giờ mình vẫn chạy mà bác bán rồi. Cũng thích Bim nhưng chưa có xèng. Bác chạy thấy sướng hơn nhiều ko thì chia sẽ mình rướn theo luôn.
nói chung 520i chạy thì ngon hơn, đầm, rất chắn chắn, quẹo cua tốt độ cao tí vẩn thấy an toàn, cách âm tốt hơn, tuy nhiên mức độ êm ái thì theo mình so với mer C thì không cải thiện rỏ nét, có thể do lốp runflat nên hơi cứng, đường xấu vẩn thấy sốc, không biết có phải do xe mới nên phuộc còn cứng không :)
tóm lại, nếu gom đủ lúa thì chơi luôn cho máu, có khi cảm nhận mình khác của bác.!

Tập Lái
7/2/17
2
87
13
Em vote cho 520. Lúc trước em đặt gạch c250 mà không có hàng, giận-> qua mua luôn 520 và thấy mình thật may mắn vì lúc đó C250 lỡ hẹn với em^^. Cảm giác đi 520 đầm hơn c250 nhiều đó bác. Bác so sánh C và 520 thì hơi tội em C vì phân khúc khác nhau. Điểm yếu của 520 là it đồ chơi nhưng bản thân em thì thấy 520 có đầy đủ những thứ em cần. Hiện đại quá lại hại điện. Chồng em đi Mer và thấy nó hỏng lặt vặt suốt, bưcj lắm. ( sorry mấy bác đi Mẻr)

• Like
Reactions: NghiMi
Lên audi A8, Mec S class, Bim 7 thì đừng nói ông nào sang hơn hay ông nào option hơn ông nào . Quan trọng là thích cái gì trên chiếc xe đó thì mua thôi. Tuỳ tâm tuỳ tính . Lúc đó ko còn xét ai trội hơn ai hay ai option nhiều hơn ai mà xét cái mẫu mã với con mắt mình thích là dc
Câu này hay đấy bác,,,, lúc bước xuống lại phải nhìn sang bên cạnh xem ông nào có em chân dài hơn thôi...

Hạng B2
11/3/17
178
108
28
34
Em thấy đẳng cấp ở chổ khi cụ bước xuống từ con S thấy nó quí tộc, con 7 thấy bình thường :). Vận hành thì em không biết nên không dám nói đến.
E thì thấy bước xuống từ S hay S7 nó cũg same nhau, thằng lái đều fai cho chân trái xuống trc' :)))