Hạng D
9/2/15
1.488
7.152
113
40
Dòng này mà thiết kế trẻ trung, thể thao, và phá cách như vậy, có khi là con dao hai lưỡi. Thấy đi phân khúc này toàn đứng tuổi, và có tài xế ^^.

Tưởng tượng 1 Sếp bước xuống từ chiếc Mer S lịch lãm, sang trọng, hoặc 1 chiếc Bim 7 hiện đại, tối tân ... so với 1 Sếp bước xuống từ Lexus LS trẻ trâu này.

Nói chớ cho thì em vẫn lấy, sau đó bán gấp, mua Hyundai i10 1.25 AT, còn dư tiền em đi mua đất quận 9, cuối năm nhảy tàu đợt cuối chốt lời.

:3dcuoi:
Để em inbox bác địa chỉ của em chiều rãnh chạy qua em dẫn đi mua. he he

Hạng B2
4/5/16
240
152
43
Lexus Việt Nam giá cao quá, luôn cao hơn đối thủ cùng phân khúc, thậm chí giá cao nên được xếp hạng so với phân khúc trên của chính nó.

• Like
Reactions: 4everMAYTRANG
Hạng B2
10/12/09
232
67
28
36
hồ chí minh
Em nghĩ ls500 sẽ thành công với thiết kế dạng coupe, động cơ mới, khung gầm mới . Hy vọng bảng F sẽ mang động cơ V8 twins turbo để cạnh tranh sòng phẳng với S63.

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Cứ cuồng đi rồi đợi 2018 nhập về vn thấy cái giá là hết cuồng ngay. Dự là lần đổi mới này duy trì khoảng 10 năm nữa hãy thay đổi tiếp là ok rồi!

Nói chứ về công nghệ này nọ thì thấy cải tiến nhiều quá, sang chảnh lắm, nhưng Mer, Bim, Audi ng ta đi trước cỡ 3 năm rồi! Xe ng ta chú trọng từ cảm giác lái đến tính năng an toàn nhỏ nhặt nhất như đèn pha công nghệ full led, lazer, matrix, giúp tầm quan sát an toàn cho cả 2 phía, vật liệu thân xe cứng, nhẹ, an toàn, hỗ trợ ng lái và hành khách thư giãn tối đa, gần như là tự động hóa! Còn a này bây giờ tập trung làm ghế 28 hướng, cải tiến nâng gầm này nọ! Công nghệ phát hiện ng đi bộ đã có từ lâu trên mer s w222 rồi! Lexus chỉ là làm theo sau và cải thiện lại chút ít thôi! Gì chứ e thì ko cuồng lex cuồng toy nổi, vì có cmn tiền đâu mà cuồng :D
Có tiền thì tội gì ko cuồng đúng ko bác. Bán lại đc giá nhất mà :D

Hạng C
13/3/15
944
18.279
93
Bác cứ ngồi vào ghế sau của Ls460L và S500 2014 đi từ Sài Gòn ra Nha Trang đi rồi bác sẽ biết vì sao chọn Lexus dù biết option không bằng, trong khi giá cao hơn hẳn 1 tỉ. Họ không cuồng tới mức đó đâu bác. Xếp em vẫn thích đi con Ls600h 2015 hơn con Bentley đó bác ơi, Bentley chỉ phù hợp tiếp khách khứa thui, khoang sau của Ls600h vẫn mềm hơn theo ông ấy nhận xét đó bác.:3danbanh:
Ối, hơn cả Bentley hả ? Cuồng là đây chứ còn đâu nữa !??!! Ở Mẽo, Lexus là rẻ nhất trong dòng xe Luxury gồm Mer, Bi, Audi ,... về VN mắc nhất, chắc do bọn Mẽo dốt, không biết cái hay của Lex !??!!!

Hạng B2
7/6/15
251
329
63
38
Mình còn chưa đc ngồi lên thế hệ cũ mà đã ra thế hệ hoàn toàn mới gòi!
Chán hẳn, thế hệ 2,3 em còn chưa mua nổi mà giờ thế hệ 5 rồi.
Hy vọng đến thế hệ thứ 10 em sẽ có Lexus để chạy :D

Hạng B2
11/5/16
339
411
63
37
Ối, hơn cả Bentley hả ? Cuồng là đây chứ còn đâu nữa !??!! Ở Mẽo, Lexus là rẻ nhất trong dòng xe Luxury gồm Mer, Bi, Audi ,... về VN mắc nhất, chắc do bọn Mẽo dốt, không biết cái hay của Lex !??!!!
Bác lại tay nhanh hơn... rồi, bác thử ngồi vào hàng ghế sau của 2 xe đi rồi hãy phán nhé bác. Dân Mẽo là người không biết điều này bác? Em đâu có nói là Lexus nó hơn mấy hãng xe Đức hay Bentley đâu, cái hơn ở đây theo nhận xét của mấy xếp là độ em ái khi đi xa đó. Bác hãy cảm nhận rồi phán chứ cứ nghe "người ta nói" thì bỏ đi bác. Bác đọc kỹ xem người ta nói gì rồi mới bấm phím đi nhé, chịu khó một chút.:3danbanh:

Hạng C
13/3/15
944
18.279
93
Bác lại tay nhanh hơn... rồi, bác thử ngồi vào hàng ghế sau của 2 xe đi rồi hãy phán nhé bác. Dân Mẽo là người không biết điều này bác? Em đâu có nói là Lexus nó hơn mấy hãng xe Đức hay Bentley đâu, cái hơn ở đây theo nhận xét của mấy xếp là độ em ái khi đi xa đó. Bác hãy cảm nhận rồi phán chứ cứ nghe "người ta nói" thì bỏ đi bác. Bác đọc kỹ xem người ta nói gì rồi mới bấm phím đi nhé, chịu khó một chút.:3danbanh:
Nhanh nhanh ccc, xếp a ngu bỏ mịa, dạng nho còn xanh thôi.