Hạng B1
6/10/16
54
3
8
39
Em m3 trước h chung mâm chung chén với civic nên em thấy 2 con ngang nhau. Style hay kiểu dáng mỗi em hướng tập kh khác nhau, riêng anh civic thì em lại đánh giá cao hơn một chút vì dáng em này từ gen 10 làm một cú thay đổi lớn nhìn ra nét thể thao, cảm giác lái lại tốt hơn.

Tập Lái
9/10/16
48
3
8
36
Màu đỏ em m3 nhìn đẹp hơn nhưng tổng thể thì anh civic vẫn cân bằng các yếu tố khung xe, kiểu dáng và màu sắc.
Em cũng ưng màu đỏ của m3 nhưng thấy chờ đợi con civic mới về đáng hơn. Vì em khá thích thiết kế phần đuôi em này.

Tập Lái
19/10/18
19
1
1
33
Có mang civic đến bọn madza sơn màu đó đc ko nhỉ?
thấy các hãng khác nhau vẫn mang đến showroom của nhau để sửa mà

Hạng B1
9/10/16
53
8
8
35
Em cũng thích màu đỏ của mazda đây cụ, nhưng civic đỏ thế em thấy cũng tươi, kiểu trẻ trung, hiện đại hơn, xe e thấy để zin màu chính hãng là đẹp nhất.

Hạng B1
11/6/16
91
7
8
40
Đợi Civic mới về nhưng em cũng chỉ xin một chân ngóng review và ngắm em nó thực tế thôi chứ em thì chỉ mong civic mới về rồi sẽ có cơ hội rộng mở cho các anh em thích civic bản hiện tại :D.
Tình hình không của riêng ai :)) em cũng đang ưng con civic quá đây. Hy vọng em mới về thì sẽ có cơ hội nên duyên với con hiện tại.

Tập Lái
23/10/18
22
3
3
32
Màu đỏ em m3 nhìn đẹp hơn nhưng tổng thể thì anh civic vẫn cân bằng các yếu tố khung xe, kiểu dáng và màu sắc.
Cụ nhìn giống em, con mazda nhìn có vẻ đỏ đậm hơn, nhưng nếu lên thể thao lấy mấy màu tươi nó mới hợp thời :))

• Like
Reactions: SimDep4G.com
Tập Lái
6/10/16
35
5
8
43
Cũng tùy gu mỗi cụ thôi, em thì lại thấy màu đỏ con civic nó hợp với cái dáng của em nó là được. Mazda phần đầu thì sang nhưng cái đuôi khiến hơi bị hụt hẫng

Tập Lái
6/10/16
43
4
8
43
Charge phí cao thôi bác, bất đắc dĩ quá thích quá thì mới làm chứ bình thường civic đễ nguyên zin mới có sức hút.

Hạng B2
7/3/13
301
148
43
Em cũng khoái civic mà giá gắt quá. Không biết M3 mới bao giờ về và giá có tốt như hiện tại ko nữa.

Hạng B2
19/2/19
184
60
56
Ra đường gặp M3 e ko nhìn nhưng gặp e Ci vịt là e phải ngoái theo :))