Hạng D
9/2/18
3.396
4.991
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Ủa? Thấy xe máy của Su ngon mà, cũng bền và bốc lắm chứ. Phải tội thiết kế xấu quá nên luôn nằm trong top ế.
Ờ! Su Viva của mình vẫn ngon lắm thua thiệt vì ngưng mẫu ko có phụ tùng chứ từ máy đến khung quá ngon. Còn oto thì su 500kg và su cóc 7c thì ko thể chê được.
Topic này Xpan ngon hơn nhưng em chọn XL7.

Hạng B2
3/8/21
363
1.235
93
34
Để có một xe cơ bản với các tính năng cơ bản, nước nào cũng làm được, hãng nào cũng làm đươc..
Nhưng để xe có chút tiện nghi để đi thoải mái hay nâng cấp , không phải xe nào cũng làm được, dù sẳn sàng bỏ rất nhiều tiền sau này.
Mit đã ôm đầu máu nhiều năm liên tiếp về chống ồn, chống ù...đến khi ra được chiếc Xpander này.
Xpander làm được hai điều mà các xe khác chưa làm được là chống ù, các bác sử dụng đến lúc cảm.nhân xe mới thấy.
Và bố trí tỉ số truyền số cuối hợp lý.
Số cuối của Xpander cho phép động cơ hoạt động nhanh hơn, xe mạnh hơn..nên khi sử dụng tầm 120km.h trở lại, Xpander không hề yếu, dù chỉ 1.5
đúng là X đi êm và ko ù,
còn hộp số MT của X thì thua
số 1 và 2 gần như nhau
số 5 thì coi như khỏi xài
120km thì lên tiên chứ đường nào chạy dc

Hạng D
21/12/17
1.771
2.736
113
40
Ờ! Su Viva của mình vẫn ngon lắm thua thiệt vì ngưng mẫu ko có phụ tùng chứ từ máy đến khung quá ngon. Còn oto thì su 500kg và su cóc 7c thì ko thể chê được.
Topic này Xpan ngon hơn nhưng em chọn XL7.
UH! Nhớ hồi năm chín mươi mấy, có mượn được chiếc Viva nhập Thái của thằng bạn. Kéo lên 80-90 mà nó êm ru, phải nói là về khoản đầm chắc và tăng tốc thì Viva là trùm lúc đó. Sau này có con FX125 nữa, nhưng tiếc là chưa được chạy thử FX.

Hạng F
12/10/16
7.497
6.353
113
Xpander nâng cấp quá đáng giá, kết nhất quả cam 360, nhưng điều hòa chỉnh cơm thì hơi tiếc hihi