Hạng F
12/10/16
7.499
6.354
113
Đang tính bán con ranger xls 2013 để tậu 1 e sedan hạng C , ngắm nghía e M3 mới thấy khá ngon. Nhà có M3 bản cũ thấy nội thất chật chội ngang ngửa con city
City ra bản mới này h phân vân quá các bác. Chênh lệch 60 tr.
E thích form m3 quá mà option bản 1.5 với city top ăn đứt rồi.
Mấy bác tư vấn cho e với. Đi răng ghẻ ngon mà mới chuyển nhà. Có garage luôn nhưng nằm trong nhà máy dầu hôi quá sáng sớm dậy muốn ói luôn.
Phòng cuối trong dãy trọ có 1 anh đi con dream vứt ngoài đường ko ai thèm lấy, nó hôi mùi xăng thum thủm chịu ko nổi làm e toàn phải đóng cửa. Bác thì hôi mùi dầu, e cũng hiểu cảm giác ấy, khuyên bác nên đổi xe máy xăng :cool:

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Đang tính bán con ranger xls 2013 để tậu 1 e sedan hạng C , ngắm nghía e M3 mới thấy khá ngon. Nhà có M3 bản cũ thấy nội thất chật chội ngang ngửa con city
City ra bản mới này h phân vân quá các bác. Chênh lệch 60 tr.
E thích form m3 quá mà option bản 1.5 với city top ăn đứt rồi.
Mấy bác tư vấn cho e với. Đi răng ghẻ ngon mà mới chuyển nhà. Có garage luôn nhưng nằm trong nhà máy dầu hôi quá sáng sớm dậy muốn ói luôn.

City TOP ngon hơn M3 1.6 bác ơi (quan điểm cá nhân).
Mà đang đi gầm cao bánh béo, máy mạnh mà chuyển sang mấy em sedan hạng B coi chừng cụt hứng nha bác. Pickup thì chuyển lên SUV cho máu đi bác. PajeroSport, Phò tủn, Mu X, hay Everest.

Hạng B2
28/10/14
477
581
93
30
City TOP ngon hơn M3 1.6 bác ơi (quan điểm cá nhân).
Mà đang đi gầm cao bánh béo, máy mạnh mà chuyển sang mấy em sedan hạng B coi chừng cụt hứng nha bác. Pickup thì chuyển lên SUV cho máu đi bác. PajeroSport, Phò tủn, Mu X, hay Everest.
Cũng máu lắm mà lúa ko đủ bác ơi.
Với lại vợ mới có bằng muốn có xe để đưa đón con đi học. Cày cuốc vài năm nữa e mới mon men tới SUV.
Chị e cũng chạy M3 bản cũ, thấy nội thất chật chội full tải thì yếu quá, tính rước city mới. Chắc sang tuần đk lái thử em city xem sao. Ko biết bên Công hòa có xe để test ko nữa

• Like
Reactions: namosa