Hạng B2
16/7/18
125
48
33
Bác cứ lên thực tế khu Mỹ phước 1 2 với Phú Mỹ vào tầm chiều 5 6h xem lượng dân là sẽ biết lên đầu tư vào đâu .

Tập Lái
21/12/20
30
48
18
35
Phú Mỹ chủ yếu thiên công nghiệp nặng , ít công nhân, nhu cầu thuê phòng trọ rất ít , nếu mua đầu tư thì chủ yếu ăn lãi vốn theo sóng hạ tầng sân bay cao tốc. Mỹ Phước thì thiên về công nghiệp nhẹ, công nhân đông đúc sẵn, đầu tư theo hướng dựa vào nhu cầu thực + kinh doanh nhà trọ lấy dòng tiền hàng tháng

Hạng B2
4/6/19
139
42
36
36
tầm 5-6h mp1 mà công nhân tan thì phải hơn 1h mới hết kẹt

Tập Lái
16/12/20
12
11
3
28
Góp tí ý Kiến, về Phú Mỹ đi bro...!
Bến cát khu đất quy hoạch của becamex cũng oke lắm nhưng sổ lâu ra và đa số là xây dựng theo quy hoạch nên mệt khi bán lắm!
Phú Mỹ đang rẻ và nóng hốt bây h là đẹp đó! Đã đi 2 nơi nhưng Phú Mỹ ngon hơn

Góp tí ý Kiến, về Phú Mỹ đi bro...!
Bến cát khu đất quy hoạch của becamex cũng oke lắm nhưng sổ lâu ra và đa số là xây dựng theo quy hoạch nên mệt khi bán lắm!
Phú Mỹ đang rẻ và nóng hốt bây h là đẹp đó! Đã đi 2 nơi nhưng Phú Mỹ ngon hơn
Chỗ nào tầm 1-1.5 tỉ ở phú mỹ là khả thi bác nhỉ

• Like
Reactions: QuangHuy86
Tập Lái
16/12/20
12
11
3
28
Chỗ nào tầm 1-1.5 tỉ ở phú mỹ là khả thi bác nhỉ
Anh cứ gần sông gần hồ gần cảng mà đâm thôi bro à! mua đất dân ấy cho nhanh gọn rẻ hơn nữa!
có mấy thằng em bán dự án dưới đó mà nhìn chán lắm cứ như đất hoang có đường nhựa giữa rừng z đó hahaha...cơ mà ko bị ô nhiễm
Bro thích thì kb zalo 0931339223 trao đổi thêm bảo mấy em nó dẫn đi cho biết bữa tui có đi xuống đó cũng hay lắm đó mà ra kiếm đất dân à!

• Like
Reactions: Tyrant
Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Phú Mỹ khu Châu Pha hành chính ổn không các bác, xuống thấy có dân, quy hoạch bàn cờ. Nhưng lại xa khu Cảng Cái Mép; dc cái đất nhiều hơn nếu cùng tầm tiền và có view núi Dinh :) dân SG xô bồ xuống coi đất thì thích mà ko bik tầm nhìn bao nhiêu năm đây.

• Like
Reactions: darkdeath
Hạng B1
26/6/19
66
373
56
31
Phú Mỹ khu Châu Pha hành chính ổn không các bác, xuống thấy có dân, quy hoạch bàn cờ. Nhưng lại xa khu Cảng Cái Mép; dc cái đất nhiều hơn nếu cùng tầm tiền và có view núi Dinh :) dân SG xô bồ xuống coi đất thì thích mà ko bik tầm nhìn bao nhiêu năm đây.
Anh có thông tin gì mới về khu quanh hồ Châu Pha không? Em cũng đang quan tâm khu này.