Hạng C
1/12/11
863
874
93
Nếu mua EV Titantium, 4 tunner 2.7 4x4 thì Trailblazer 2.8 tinh tế hơn rất nhìu về giá và trang bị.

Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
  • Like
Reactions: vnpeace
Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Xe nó lật là do người chạy thôi! Chứ ko lẽ cứ mua fo tủn thì lật hết hay sao? Ko phải tự nhiên mà nó dc phong thánh đâu. Cho đến thời điểm này người mua xe vẫn trông chờ toy đưa về lô đầu tiên sau cai nghị đinh 116!
Câu trước “Xe lật là do người chạy...”. Câu sau “Không phải tự nhiên mà nó được phong Thánh Lật...” ý Cụ là như thế nào...? Mắt thấy, tai nghe và cũng đã rất nhiều trường hợp trải nghiệm “Giá trị cốt lõi...” của Toy VN rồi mà sao không thẳng thắn một lần đi, đừng nguỵ biện tại vì trót mua rồi giờ dìm thì sợ bán mất giá ...

• Like
Reactions: Flowers hải
Hạng B2
25/2/18
390
500
93
38
Quan điểm của mỗi người là khác nhau, phải dựa trên tiêu chí gì để mua xe phục vụ nhu cầu...không phải tự nhiên xe FT đạt doanh số tốt nhưng cũng không phải tự nhiên mà được phong là thánh lật...nhưng cá nhân mình xin chọn Trailblazer :)))))

• Like
Reactions: urlybug
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Câu trước “Xe lật là do người chạy...”. Câu sau “Không phải tự nhiên mà nó được phong Thánh Lật...” ý Cụ là như thế nào...? Mắt thấy, tai nghe và cũng đã rất nhiều trường hợp trải nghiệm “Giá trị cốt lõi...” của Toy VN rồi mà sao không thẳng thắn một lần đi, đừng nguỵ biện tại vì trót mua rồi giờ dìm thì sợ bán mất giá ...
Uhm e cũng thấy như bác FT kém hơn Trail nhiều , nên hy vọng nó về có giá thấp hơn Trail, bản 4x4 nó về giá dưới 1 tỷ, bản MT dưới 700 tr thì may bán được , còn cao hơn mong anh em tẩy chay nó đi cho Toy nó giữ lại xài.

Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Nói thánh ở đây là thánh giữ giá, thánh cháy hàng, luôn đứng top! Các bác cứ chọn thoải mái nhưng khi cầm tiền đi mua xe thì mới biết dc mình fai mua xe nào?
Các bác có nhiều tiền thì mua xe j cũng dc! Còn mình tiền hơi khó kiếm nên mua xe phải tính toán.
1 .là nó fai đáp ứng dc nhu cầu đi lại của gia đình
2 .nó fai tự lo dc cho chính nó ( xăng, phí, bảo trì bảo dưỡng.....) có thể kiếm thêm cho minh nữa.
3. Giữ giá để sau này có đổi xe vì mình chưa gắn bó vs xe nào trên 5 năm.
mình thik toyota vì từ 1 vios vs 1 innova mà 5 năm cho mình thêm 4 em nữa! Cug khéo đẻ lắm đó...!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Billca
Hạng B2
20/8/17
129
94
38
52
Mình chạy cho gia đình, mình chọn Trailblazer không chọn Fortuner. Ngồi Fortuner ở công ty chán và ngán lắm rồi.

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Mình vừa đặt cọc chiếc MT 2.5 , nhưng hẹn tới tháng 7 ,8 mới giao xe , tới đó hết khuyến mãi thì nhận lại cọc . GM VN MUỐN HẠ FORTUNER MÀ MỚI 9/5 ĐÃ CHỐT HỢP ĐỒNG THẾ NÀY THÌ HẠ CÁI NỖI GÌ HẢ
Bác lấy xe màu gì, bên em còn vài xe giao ngay tháng 5. Bác cần cứ gọi em số này nhé O9O3.699.879

• Like
Reactions: Peaceminusone