Hạng D
29/11/16
2.070
2.426
113
42
vậy so với những trang bị thì Prado có phải đối của PJS ko ạ? Tại sao trang bị như Fortuner mà lại tự tin đặt mâm trên như vậy?
Có gì đâu phải suy nghĩ nhiều vậy bác. Cái “thân” Prado 500 chai; cái logo Prado 500 chai; như vậy hợp lý chưa bác

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
vậy so với những trang bị thì Prado có phải đối của PJS ko ạ? Tại sao trang bị như Fortuner mà lại tự tin đặt mâm trên như vậy?
Theo kinh nghiệm của em ... là vì nó có 2 điểm ...
- 1 là rộng hơn ... (Kiểu như camry với altis ấy).
- 2 hệ thống treo của prado ổn áp hơn rứt nhiều ... 4tuner thì đúng chất xe tải. Prado thì lại là máy xe tải, nhưng hưởng thụ lái lại là xe con.

• Like
Reactions: super7series
Hạng B2
19/11/17
132
94
28
49
em ko hiểu xét về mọi mặt thì Pajero Sport ko cùng phân khúc với Prado ở chỗ nào?
Prado = pajero nhật
fortuner = pajero sport
dễ hiểu là hai đẳng cấp khác nhau
chân dài cũng phân nhiều cấp vậy, Hihi

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Prado = pajero nhật
fortuner = pajero sport
dễ hiểu là hai đẳng cấp khác nhau
chân dài cũng phân nhiều cấp vậy, Hihi
em vừa xem thì cái quan trọng nhất là prado lớn hơn Pajero sport, còn lại các options công nghệ áp dụng thì prado 2 tỷ ở VN ko bằng pajero sport 1 tỏi 3 ạ :D

Hạng B2
19/11/17
132
94
28
49
em vừa xem thì cái quan trọng nhất là prado lớn hơn Pajero sport, còn lại các options công nghệ áp dụng thì prado 2 tỷ ở VN ko bằng pajero sport 1 tỏi 3 ạ :D
Vậy bạn kiếm 2,5 tỏi mua prado đi Sẽ hiểu, mình kg có tiền mua nhưng dc đi chùa prado mấy năm; pajero sport, fortuner kg có cửa gì so sánh; tốt gỗ hơn tốt nước sơn, nếu bác lái hoặc bác có tài cũng vậy, ngày đi vài trăm km vẫn khỏe mới quan trọng chứ kg ai rảnh mà chơi mấy option đâu, chúc bác Sẽ có cảm nhận thực sự khi hưởng thụ oto, thanks

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Vậy bạn kiếm 2,5 tỏi mua prado đi Sẽ hiểu, mình kg có tiền mua nhưng dc đi chùa prado mấy năm; pajero sport, fortuner kg có cửa gì so sánh; tốt gỗ hơn tốt nước sơn, nếu bác lái hoặc bác có tài cũng vậy, ngày đi vài trăm km vẫn khỏe mới quan trọng chứ kg ai rảnh mà chơi mấy option đâu, chúc bác Sẽ có cảm nhận thực sự khi hưởng thụ oto, thanks
cái nhìn thô thiển của em chỉ như vậy thôi, còn Pajero sport mới em ko nghĩ nó treo tệ hơn fortuner đâu :)

• Like
Reactions: fiatbinhchanh
Hạng C
16/2/16
613
776
93
cái nhìn thô thiển của em chỉ như vậy thôi, còn Pajero sport mới em ko nghĩ nó treo tệ hơn fortuner đâu :)
Em cũng như bác, có lựa chọn vẫn lấy Pajero Sport. Có điều Pajero Sport kiểu dáng quá sport và hiện đại, Prado mang chất bụi,

Hạng F
7/8/17
7.480
10.190
113
Tại sao explorer nhập về vn vẫn giữ nguyên trang bị còn prado cũng nhập về vn mà gần như cắt sạch trong khi giá k đổi?