Hạng F
13/9/07
7.049
48.472
113
Máy dầu, thốc ga thì khói đen kịt thôi bác
Máy dầu mà đậu 1 chỗ đạp lút sàn khoảng 1-2 phút là ko còn thấy xe đâu chỉ còn thấy những làn sương mờ ảo

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Mu-X chưa chạy nên ko dám nhận xét.
Fortuner 2017 thì hệ thống treo cực tệ luôn -_-, đi trên đường trường ổ chim li ti mà nó cũng xóc như xe máy ấy, có lẽ thua cả chiếc SH125 Mode. Xe ra biển giá hơn 1 tỷ mà thế này thì em ko ham :D.
Santa Fê hơn vạn lần (mặc dù so sánh CUV và SUV thì chưa thật sự xứng tầm lắm).
Em có dịp thử hàng ghế ba của Fortuner TRD từ Nha Trang đến Đà Lạt. Phải nói là mệt mỏi với nó, mỗi lần vào cua là đầu gõ vào cột D. Em đi xe quen lắm mà đến ĐL còn muốn ói luôn

Hạng D
7/10/09
1.314
1.587
113
Thành Phố Huế
Việc này cũng giống như người ta thích mua nhà gần trường gần chợ gần trung tâm thôi, dịch vụ isuzu nghèo nàn rải rác lưa thưa 1 vài nơi, còn toyota dịch vụ tốt có mặt khắp nơi tiện lợi cho người tiêu dùng. Xét cho cùng 2 em này chẳng có gì đặc biệt chỉ là phương tiện che nắng che mưa nên sự lựa chọn toy nhiều hơn là điều ko thể bàn cải.

Hạng C
4/5/07
901
484
63
44
TPHCM
Mu-X nội thất và nhựa đen xấu đau đớn... bỏ 1 tỷ nhìn muốn ói..!

Hạng B2
13/9/17
117
93
28
31
Em đang phân vân quá, với nhu cầu của gia đình thì cảm giác như con Fortuner là hợp lý nhất, nhưng tính năng lại thiếu nhiều quá (gia đình em hay đi chơi xa và thường chở 7 - 8 người).

Hôm qua có đi xem thử MU-X thấy cũng khá thích, không gian rộng rãi, cảm giác lái cũng ổn, chỉ phân vân cái máy dầu thôi, khá là ồn, không biết dùng 5 năm thì còn ồn như thế nào nữa.

Sắp tới sẽ làm chuyến TPHCM - Yên Bái nên đang phân vân chọn xe, các bác tư vấn giúp em với :D

@Em đang so sánh Fortuner 2.7V với MU-X nha các bác :D

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Em đang phân vân quá, với nhu cầu của gia đình thì cảm giác như con Fortuner là hợp lý nhất, nhưng tính năng lại thiếu nhiều quá (gia đình em hay đi chơi xa và thường chở 7 - 8 người).

Hôm qua có đi xem thử MU-X thấy cũng khá thích, không gian rộng rãi, cảm giác lái cũng ổn, chỉ phân vân cái máy dầu thôi, khá là ồn, không biết dùng 5 năm thì còn ồn như thế nào nữa.

Sắp tới sẽ làm chuyến TPHCM - Yên Bái nên đang phân vân chọn xe, các bác tư vấn giúp em với :D

@Em đang so sánh Fortuner 2.7V với MU-X nha các bác :D
Một chiếc xăng, một chiếc dầu. So dư lào bác. Tiết kiệm thì MuX. Còn có điều kiện thì Fortuner cho lành bác.

Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
Em có dịp thử hàng ghế ba của Fortuner TRD từ Nha Trang đến Đà Lạt. Phải nói là mệt mỏi với nó, mỗi lần vào cua là đầu gõ vào cột D. Em đi xe quen lắm mà đến ĐL còn muốn ói luôn
E y bác
ngồi hàng ghế 3 đi HCM - Long An 60km ăn cưới
đến nơi muốn liệt 2 cẳng . Đi hàng 2 luôn mới kinh o_O

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
E y bác
ngồi hàng ghế 3 đi HCM - Long An 60km ăn cưới
đến nơi muốn liệt 2 cẳng . Đi hàng 2 luôn mới kinh o_O
Uhm, hàng ghế 3 tệ lắm. Ngồi hàng ghế 3 của Innova sướng hơn nhiều. Nếu muốn sướng nữa thì các dạng MPV full size là chuẩn nhất.
Còn các dạng 7 chỗ khác thì hàng ghế 3 chỉ để làm kiểng, ngồi tạm trong cự lý ngắn thôi. Đi xa thì chỉ nên gấp lại để đồ thôi, không thể ngồi được.

Hạng B2
13/9/17
117
93
28
31
Tài chính của em hiện ko ổn, nên giờ trong tay chỉ còn 800tr, tầm này em tìm một em Fortuner TRD 4x2 AT 2015 hay 2014 chạy có ổn ko các bác (Em ngại lập topic mới nên xin phép post luôn vào đây)