Các bác sẽ chọn dòng xe nào?

• Toyota Fortuner Legender 2.8 AT 4x4

Bình chọn: 29 33,7%
  • Hyundai SantaFe 2.2L AWD

Bình chọn: 57 66,3%

• Total voters
    86
Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Em dự Phò tủn sẽ bán mạnh hơn vì có thể dùng cho dịch vụ, gia đình. San thì ko ai mua chạy dịch vụ cả.
Tay lái của San thì nhẹ bẫng, nếu đang lái trợ lực điện xe Nhật sang lái San cũng giật mình :)
Chạy dịch vụ đâu phải bản Fortuner 2.8 này bác. Em này bán ít lắm vì giá + nhu cầu gia đình ít người chọn chiếc này. Bác chờ mà xem.

Hạng D
14/8/16
1.855
2.239
113
39
Nhìn lại giá xe cũ xem San vs Phò thằng nào rớt giá hơn kìa. Xem sàn rồi hãy phán :). Xe Hàn máy dầu nó bền có thua gì mấy con xe Nhật đâu.
Quan điểm mua xe của mình là vậy! Xe mới San dưới 1ty thì xem xét, giá trên 1 tỷ mua xe nhựt!
Còn xe cũ sau 1 năm bán =<70% giá xe mới xem xét, còn đi 1 năm trên 70% giá xe mới thì mua xe mới cho an tâm! Quan trọng nhất vẫn là không đi hầu cái xe!

Hạng B1
14/3/18
66
65
21
35
San dưới 1 tỷ còn xem xét, trên 1 tỷ mua phò tủn! Vn xe vẫn là 1 tài sản lớn thậm chí quá lớn của nhiều người, nên ưu tiên độ lành, bền bỉ đỡ phải đi hầu hạ nó mà nó phải hầu hạ mình!
Xe gia đình mà đi phò khác gì hành hạ những người thân ngồi trong xe, san hay xe hàn ko cày bừa như trau như toy dc n để phục vụ nhu cầu gđ thì vô tư

Hạng D
14/8/16
1.855
2.239
113
39
Xe gia đình mà đi phò khác gì hành hạ những người thân ngồi trong xe, san hay xe hàn ko cày bừa như trau như toy dc n để phục vụ nhu cầu gđ thì vô tư
Đi nhiều rồi biết cụ ợ. Đường dài mới biết ngựa hay. Xe đi gia đình nằm đường là chết dỡ luôn đó cụ. Còn muốn mua xe nhieu option Trên 1 tỷ cũng chưa đến lượt San nằm trong vòng xem xét. CX8 bao êm phục vụ gia đình còn máy xăng nữa. Mua máy dầu mà phục vụ gia đình thì cho em xin, còn máy xăng của hàn thì cho xin luôn. Tóm lại mua xe 1 tỷ loại xe hàn. Còn ai mua thì tiền của người ta, quan điểm mình nó vậy á.

Hạng B1
14/3/18
66
65
21
35
Đi nhiều rồi biết cụ ợ. Đường dài mới biết ngựa hay. Xe đi gia đình nằm đường là chết dỡ luôn đó cụ. Còn muốn mua xe nhieu option Trên 1 tỷ cũng chưa đến lượt San nằm trong vòng xem xét. CX8 bao êm phục vụ gia đình còn máy xăng nữa. Mua máy dầu mà phục vụ gia đình thì cho em xin, còn máy xăng của hàn thì cho xin luôn. Tóm lại mua xe 1 tỷ loại xe hàn. Còn ai mua thì tiền của người ta, quan điểm mình nó vậy á.
Cụ ơi nhà em nhật hàn đủ cả, xe hàn năm cày 2-3 vạn vô tư nhá, máy dầu san + hộp số 8 cấp đi đã lắm, nếu mua về cày bừa thì cứ toy còn đi gđ mà mua phò thì cực hình, sau 5-7 năm nhật hàn đều cũ nát cả

• Like
Reactions: singapore12
Hạng D
14/8/16
1.855
2.239
113
39
Cụ ơi nhà em nhật hàn đủ cả, xe hàn năm cày 2-3 vạn vô tư nhá, máy dầu san + hộp số 8 cấp đi đã lắm, nếu mua về cày bừa thì cứ toy còn đi gđ mà mua phò thì cực hình, sau 5-7 năm nhật hàn đều cũ nát cả
Đã phục vụ gia đình tớ loại máy dầu nhé. Đâu phải chạy dịch vụ đâu mà xe dầu cho tiết kiệm rồi hít mùi hôi. Còn thích kiểu thấp thấp thì mua cx8 đi bao êm. Mà gia đình thôi mua luôn con đi offroad dc lỡ về quê thăm bà kon đừng có hư bùn lầy thì không phải rửa dép cụ ạ. Chứ đang chở gia đình đi chơi mà cái bánh xe quay dòng dòng rồi bảo xuống đi bộ căn lắm.

Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Đã phục vụ gia đình tớ loại máy dầu nhé. Đâu phải chạy dịch vụ đâu mà xe dầu cho tiết kiệm rồi hít mùi hôi. Còn thích kiểu thấp thấp thì mua cx8 đi bao êm. Mà gia đình thôi mua luôn con đi offroad dc lỡ về quê thăm bà kon đừng có hư bùn lầy thì không phải rửa dép cụ ạ. Chứ đang chở gia đình đi chơi mà cái bánh xe quay dòng dòng rồi bảo xuống đi bộ căn lắm.

SUV giả cầy, gầm thấp lè tè. Gặp đường khó xíu là đứng hình luôn bác

Hạng B2
25/11/05
429
654
93
Em ngồi băng 3 4tuner chưa tới 100km đã say xe. Ngồi cầm chai nước hớp miết. Sợ cái bồng bềnh của nó.
Được ngồi băng 3 Fortuner máy dầu số sàn 1 lần vẫn ấn tượng mãi cái tiếng ù ù váng cả đầu luôn. Không rõ do tài hay con Fortuner nó vậy???

Hạng D
24/8/07
1.661
2.705
113
SUV giả cầy, gầm thấp lè tè. Gặp đường khó xíu là đứng hình luôn bác

Đường bùn lầy ổ voi dốc lên dốc xuống nhiều chấp cả Ford Ranger bác ạ, kỹ năng ng lái rất quan trọng, đâu phải ỷ gầm cao là lướt qua dc, lật xe như chơi, chạy ngoài đường múa lửa chun ra chun vô tưởng mình hay chứ tại mọi ng xung quanh ngại va chạm ngta né mình thui, nhiều thanh niên ảo giác lắm...