Các bác sẽ chọn dòng xe nào?

• Toyota Fortuner Legender 2.8 AT 4x4

Bình chọn: 29 33,7%
  • Hyundai SantaFe 2.2L AWD

Bình chọn: 57 66,3%

• Total voters
    86
Hạng B2
20/8/20
373
271
63
29
Sài Gòn
sắp tới nhìn vào doanh số là sẽ biết có cần hay k thôi mà bác :). Bản legender bảo dành cho gia đình, chắc theo ý bác là gia đình miền núi mới mua chứ thành phố thì mua cái khác.
7 phiên bản lận bạn ơi, bạn lo chi tập trung cái bản legender, bản 2.8 thường thôi đã có TSS rồi, cần gì mua legender

Hạng F
7/8/17
7.467
10.166
113
7 phiên bản lận bạn ơi, bạn lo chi tập trung cái bản legender, bản 2.8 thường thôi đã có TSS rồi, cần gì mua legender
Bài viết đang so bảng cao nhất nên mình mới đề cập tới. Còn hãng báo doanh số cao bao h để phiên bản nào bao nhiêu chiếc đâu mà bác lo xa vậy?

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Cụ ơi nhà em nhật hàn đủ cả, xe hàn năm cày 2-3 vạn vô tư nhá, máy dầu san + hộp số 8 cấp đi đã lắm, nếu mua về cày bừa thì cứ toy còn đi gđ mà mua phò thì cực hình, sau 5-7 năm nhật hàn đều cũ nát cả
Đường ở VN chỗ nào nhảy lên cấp 8 vậy bác/

Hạng C
31/5/07
879
6.824
93
Đã phục vụ gia đình tớ loại máy dầu nhé. Đâu phải chạy dịch vụ đâu mà xe dầu cho tiết kiệm rồi hít mùi hôi. Còn thích kiểu thấp thấp thì mua cx8 đi bao êm. Mà gia đình thôi mua luôn con đi offroad dc lỡ về quê thăm bà kon đừng có hư bùn lầy thì không phải rửa dép cụ ạ. Chứ đang chở gia đình đi chơi mà cái bánh xe quay dòng dòng rồi bảo xuống đi bộ căn lắm.
Bác nói chính xác.. Xe đi gia đình k việc gì mua máy dầu. Bản thân E nghe mùi dầu k là đã nhức đầu.
E đang ncuu con Cross mà ai cũng bảo xe Toy bồng bềnh.. Thật khó

Hạng D
14/8/16
1.866
2.260
113
39
Bác nói chính xác.. Xe đi gia đình k việc gì mua máy dầu. Bản thân E nghe mùi dầu k là đã nhức đầu.
E đang ncuu con Cross mà ai cũng bảo xe Toy bồng bềnh.. Thật khó
Bác mần luôn con glc đi cho nó đầm chắc! Chứ xe nào bồng bềnh. À mà thôi, hơi đâu đi quảng cáo xe cho người ta. Thị trường nhiều xe thích là quất. Còn đường ở xứ thiên đường là gượng sóng đi rất phê, di duoc tốc độ thấp, tốc độ cao là ăn văn bản no luôn.

Hạng B1
5/2/12
62
60
21
ủa đã so thì phải so với santa fe mới chứ ai lại lấy bản 2019 so với bản mới ra. Ông viết bài dự tính lái dư luận hay gì :eek:

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.566
11.784
113
HCM
ủa đã so thì phải so với santa fe mới chứ ai lại lấy bản 2019 so với bản mới ra. Ông viết bài dự tính lái dư luận hay gì :eek:

Bản mới là bản nào bác? Ý bác là bản này? Nên check kỹ trước khi cmt nhé bác.

So sánh Toyota Fortuner 2021 và Hyundai SantaFe: chọn SUV Nhật hay CUV Hàn khi chênh 189 triệu?