Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
RE: Sổ tay lái xe

wowww quá đã luôn, giờ mới đọc được bài này !!!!!!!!!! (nhưng không sao cũng chưa muộn mà)

Chúng ta đã có "hiệp sĩ Công nghệ thông tin", tại sao ở OS chúng ta lại không có những "Hiệp sĩ GTVT" nhỉ ?! Em vote cho bác tuandq 5 sao đấy

Cám ơn các bác rất nhiều.

Hạng B1
12/7/05
78
0
0
otosaigon.com

Ơ trong nay em thấy một số hình ảnh động sao sau khi load về dùng acrobat xem thì không có hình động nhỉ.

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
91.976
113

Trích đoạn: isalco

Ơ trong nay em thấy một số hình ảnh động sao sau khi load về dùng acrobat xem thì không có hình động nhỉ.

Mấy hình động đó là tôi chế biến thành dạng GIF vì thế chỉ thấy hình động khi xem trong các trình duyệt. Còn trong file pdf thì dĩ nhiên là không động rồi, chứ không in ra vẫn thấy mấy hình chạy chạy thì cao thủ quá!!! :D:D:D:D:D

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Tuyệt wá bác tuandq ơi, tôi là lính mới tò te nên bây giờ mới đọc bài của bác. Tiếc là tôi không down được từ đường link bác cho nữa, chắc là bị remove mất rồi. Vậy nếu được phiền bác email cho tôi với.
Đ/c: [email protected]
Cám ơn bác thật nhiều.

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

bác Tuandg vì bài viết .
Em trộm của bác cái ảnh động tay lái vần vô lăng làm avatar của em rồi . thank bác nhé .

aqh
Hạng B1
6/2/06
63
0
0

Cảm ơn bác nhiều

aqh

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/1/06
1.035
278
83
hòn ngọc viễn đông

Chào các bác,
Em cảm thấy rất ấn tượng về những nỗ lực và cố gắng của OS,em không biết nói gì hơn là xin bày tỏ lòng bái phục,bái phục và cũng mong các bác cố gắng hơn nữa để có thêm nhiều bài vở hấp dẫn để AE tham khảo và học hỏi.

Tập Lái
15/2/06
32
1
0

Tôi mới biết lái xe và cũng là thành viên mới của OS
thời gian vừa qua tôi đăng nhập diễn đàn này chủ yếu là để tán phét, nói bậy, kích bác người này người nọ..., chỉ nhằm mục đích duy nhất là sả stress thôi.
Nhưng sau một thời gian đi lang thang trên Diễn đàn này tôi đã học hỏi được rất nhiều điều bổ ích không chỉ cho việc tìm hiều về xe oto, về cách lái xe an toàn... Mà điều quan trọng hơn cả là tình anh em, tình bạn, tình đồng nghiệp, tình thầy trò OS.
tôi thấy mình phải có trách nhiệm thật tốt hơn với OS nói riêng và cộng đồng nói trung.
tôi rất cảm động, trân trọng và biết ơn những thông tin của bác tuandq và nhiều anh em khác đã không quản ngại thời gian, công sức, kinh nghiệm, trí tuệ... của mình đã mang đến cho tôi những kiến thức quý giá mà không phải bằng cách này hay cách khác mà có được.
Cảm ơn Mr Hung đã Giới thiệu tôi đến với OS
Cảm ơn OS

Hạng B2
2/3/06
131
1
0
68
Viện dưỡng lảo Q5

cám ơn bạn đã ôn tập lại cho AE tưởng rằng đã biết hết nhưng sau đọc thì thấy mình ẩu qúa, cám ơn pác rất nhìu, đ/v tôi các bài của pác thật thú vị .