Thảo Luận Sốc với giá xe Pre

Hạng B2
13/6/07
236
2
18
53
vdc.com.vn
RE: Sốc với giá xe Pre

Premacy màu xám bạc (biển 29U đăng ký đầu năm 2004). Số km đã chạy :30.5K
Đã lắp thêm :
- Đèn xenon, gương gập điện, dán accumat 4 cánh cửa, cảm biến lùi
- Ghế da saigonpart (mới được 3 tháng), 2 lốp michelin(trước)
- DVD Sony XAV-W1 (7" screen), thay loa component 2 cửa, loa treble, sub basslink
Xe của bác nhiều đồ chơi quá, nhưng sao 30.5K mà đã thay lốp rồi mà chỉ thay 2 cái thôi :).

Hạng B1
30/1/07
58
1
8
53
Hanoi
www.vnav.vn

Trích đoạn: themxehoi

Premacy màu xám bạc (biển 29U đăng ký đầu năm 2004). Số km đã chạy :30.5K
Đã lắp thêm :
- Đèn xenon, gương gập điện, dán accumat 4 cánh cửa, cảm biến lùi
- Ghế da saigonpart (mới được 3 tháng), 2 lốp michelin(trước)
- DVD Sony XAV-W1 (7" screen), thay loa component 2 cửa, loa treble, sub basslink
Xe của bác nhiều đồ chơi quá, nhưng sao 30.5K mà đã thay lốp rồi mà chỉ thay 2 cái thôi :).

Mình chẹt phải cái cọc rách ngang thành lốp không vá được nên thay một đôi bánh trước luôn ! thử xem Michelin như thế nào ?

Tập Lái
6/3/07
3
0
0
www.vinashin.com.vn

cho em bon chen với
Em cũng cần li dị vợ 2 PRE, đăng ký 6/06, đã chạy 1,6 vạn km
Xe nguyên bản, chẳng có đồ chơi gì, may ra có cái lọc ozone
GIá 22,5 K
Cảm ơn các bác.
L/hệ: Tùng 0913542404, em ở HN

Hạng C
10/5/06
750
400
83

Trích đoạn: Porsche_Cayenne

giá hồi đó Pre mới ra,brand new luôn có 23,5K,giờ đi được 5 năm,bán 22,5K,:D:D:D:DBuồn cười quá,nhưng buồn cười hơn là có những người họ vẫn mua đó các bác à?:D.
Hì hì, ttớ mua con In tháng 10/2006 gia 26.4K. Chay thêm 15 tháng, khoang 10.000km, co nguoi tra 27K nhung ko bán, vì bán thì tết[&:][&:][&:][&:][&:] đâu có xe chở thằng cu Tí đi chơi!

Hạng B2
11/11/07
249
2
18

chiều nay em đi xem 1 em pre đời 2002, ngồi trong xe nổ máy sao em thấy tai cứ bị ù ù khó chịu lắm. Có lần em ngồi xe pre khác đâu thấy bị ù tai như vậy.

Bác nào có biết lý do không? em đang định kiếm 1 em nhưng cũng chưa quyết được có nên mua pre không

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Trích đoạn: vinh711

chiều nay em đi xem 1 em pre đời 2002, ngồi trong xe nổ máy sao em thấy tai cứ bị ù ù khó chịu lắm. Có lần em ngồi xe pre khác đâu thấy bị ù tai như vậy.

Bác nào có biết lý do không? em đang định kiếm 1 em nhưng cũng chưa quyết được có nên mua pre không
Do xe đó chạy nhiều rồi đó bác vì trước khi mua Jolie em cũng đi săn Pre một thời gian gặp trường hợp giống bác vậy đó.Em còn tưởng đang ngồi trên Isuzu Highlander ko ấy bác.:D:D

Hạng B2
11/11/07
249
2
18

Trích đoạn: lovecars

Do xe đó chạy nhiều rồi đó bác vì trước khi mua Jolie em cũng đi săn Pre một thời gian gặp trường hợp giống bác vậy đó.Em còn tưởng đang ngồi trên Isuzu Highlander ko ấy bác.:D:D

Oh, neu nhu vay thi em khong mua pre nua roi. xe em coi thay km la khoang 75k, cung chua phai nhieu lam ma da nhu vay. co le day la benh kinh nien cua pre. em ngoi cac xe khac dau thay nhu vay dau, ke ca ngoi taxi

cam on bac lovecars da cho em thong tin

Hạng B2
1/9/04
283
1
18

Trích đoạn: lovecars

Oh, neu nhu vay thi em khong mua pre nua roi. xe em coi thay km la khoang 75k, cung chua phai nhieu lam ma da nhu vay. co le day la benh kinh nien cua pre. em ngoi cac xe khac dau thay nhu vay dau, ke ca ngoi taxi

cam on bac lovecars da cho em thong tin

Không phải thế đâu. Chắc chắn xe Bác xem có vấn đề. Xe em tuy đã bán rồi nhưng vẫn phải công nhận với tầm giá 20k +/- thì Pre vẫn là lực chọn hợp lý nhất.

Hạng B2
11/11/07
249
2
18

Trích đoạn: seaman

Không phải thế đâu. Chắc chắn xe Bác xem có vấn đề. Xe em tuy đã bán rồi nhưng vẫn phải công nhận với tầm giá 20k +/- thì Pre vẫn là lực chọn hợp lý nhất.
[/quote]

@seaman: lan truoc em ngoi xe bac thi khong thay bi nhu vay. Nhung theo bac lovecar noi thi cung co ly, vi xe em coi chay khoang 75k roi. xe bac seaman moi co khoang 40k nen khong thay bi u tai. Em di xem 3 em pre thi thay em nay bi, va em nay cung co so km chay nhieu nhat.

big
Hạng B2
26/7/05
210
2
18
53

Em cũng đang tìm 1 em Pre đây, bác nào có ới em 1 cái nhé, em ở hà nội.

Last edited by a moderator: