9/7/14
11
1
1
34
Đã vote ủng hộ bác, chúc bác may mắn. Tự dưng máu vẽ vời trong người trỗi dậy. Mà đăng ký tham gia cuộc thi này có khó gì không mấy bác?[BCOLOR=#ffffff] Vẽ trên phần mềm gì hay là có thể vẽ tay rồi trang trí gửi đi dự thi được không vậy?[/BCOLOR]

Chào bạn,

Bạn có thể vẽ tay hoặc vẽ trên máy theo template có sẵn của cuộc thi bạn nhé. Nếu bạn vẽ tay thì có thể in template ra và vẽ trên giấy, sau đó scan lên máy tính gửi bài dự thi. Nếu vẽ trên máy thì bạn chỉ việc download template và về sử dụng các phần mềm vẽ đơn giản hoặc thiết kế lại theo ý tưởng của bạn là được. Chúc bạn may mắn !

Hạng B2
22/3/13
190
14
18
10
[BCOLOR=#ffffff] Có bác nào tham gia chưa vậy? Em vừa gửi bài tham gia xong, hi vọng cái thiết kế của em đc chọn để in lên seatbelt.[/BCOLOR]

Hạng B1
14/10/11
51
4
8
[BCOLOR=#ffffff]Vụ dây an toàn này em sợ rồi, đóng tiền ngu 1 lần và xém bay hàng tiền đạo là em xin chừa luôn. Ngày xưa cứ nghĩ thắt để đối phó với mấy anh cán bộ thôi, tại thấy nó cứ vướng víu khó chịu thế nào ấy. Nhưng giờ thì quen và sắm thêm miếng đệm ở vai cho êm nên thấy thoải mái hơn nhiều. Đúng là thắt dây an toàn là hết sức cần thiết, để đảm bảo sự an toàn cho chính bản thân chúng ta. [/BCOLOR]

Hạng B2
18/10/11
338
28
28
43
Mình vừa dạo một vòng cuộc thi, thấy có nhiều bài dự thi rất đẹp. Nhất là bên khu vực "chuyên nghiệp" có nhiều ý tưởng rất hay. Thấy ấn tượng nhất là bài dự thi của Thai My Phuong. Vừa xem xong là mình vote ngay, hi vọng thiết kế này được chọn.
http://www.besafetyleaders.com/seatbeltart/professional_category_detail.php?d=YjY0NzRANzQ=

Tôi đồng tình với bạn. Đúng là hạng mục chuyên nghiệp thì bài dự thi của họ rất "chất", nhìn rất là sáng tạo và độc đáo. Cảm thấy thú vị khi xem bài dự thi ở hạng mục này. Ngoài thiết kế của bạn này thì bài của bạn Iris Cao cũng rất đẹp. Mọi người xem thử xem sao.
http://www.besafetyleaders.com/seatbeltart/professional_category_detail.php?d=YjY0MzBAODg=

Hạng B1
20/4/12
83
22
8
39
[BCOLOR=#ffffff]Em vẽ bài tham dự theo ý tưởng của bé nhà em các bác tin không? Bé nhà cứ thiên về những nhân vật siêu anh hùng, bé bảo thích nệm lót vai hình siêu nhân. Mấy hôm tối nào đi làm về cả nhà cũng loay hoay vẽ vời suốt, và tác phẩm của gia đình em đã được gửi đến BTC, mong bài tham dự của em đc chọn.[/BCOLOR]

Hạng B1
14/10/11
76
4
8
[BCOLOR=#ffffff]Em vẽ bài tham dự theo ý tưởng của bé nhà em các bác tin không? Bé nhà cứ thiên về những nhân vật siêu anh hùng, bé bảo thích nệm lót vai hình siêu nhân. Mấy hôm tối nào đi làm về cả nhà cũng loay hoay vẽ vời suốt, và tác phẩm của gia đình em đã được gửi đến [/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]BTC, mong bài tham dự của em đc chọn.[/BCOLOR]

Mấy bé nhà mình cũng thích dùng nệm lót hình hoạt họa, hay siêu nhân mà mình tìm mua nhưng không thấy có. Hi vọng sau cuộc thi sẽ có nhiều thiết kế đẹp phù hợp cho cả người lớn và trẻ em.

9/7/14
11
1
1
34
[BCOLOR=#ffffff]Em vẽ bài tham dự theo ý tưởng của bé nhà em các bác tin không? Bé nhà cứ thiên về những nhân vật siêu anh hùng, bé bảo thích nệm lót vai hình siêu nhân. Mấy hôm tối nào đi làm về cả nhà cũng loay hoay vẽ vời suốt, và tác phẩm của gia đình em đã được gửi đến BTC, mong bài tham dự của em đc chọn.[/BCOLOR]

[BCOLOR=rgb(255, 255, 255)] Có bác nào tham gia chưa vậy? Em vừa gửi bài tham gia xong, hi vọng cái thiết kế của em đc chọn để in lên seatbelt.[/BCOLOR]

Hi 2 bạn,

Hi bạn, những bài dự thi đều được đưa lên tới thời điểm này không có bài treo. Bạn vui lòng thử kiểm tra bài của bạn đã có chưa nhé !

Hạng B2
4/4/14
152
7
18
[BCOLOR=#ffffff]Thời gian tham gia vẫn còn hên quá, mấy hôm bận quá nay mới rảnh, phải tranh thủ thiết kế vài mẫu kiếm giải chơi với các bác nhà mình mới được. Mấy vụ thiết kế vẽ vời này là đúng nghành mình luôn.[/BCOLOR]

Hạng B1
20/4/12
83
22
8
39
Hôm nay em dạo một vòng cuộc thì. Cực kỳ ấn tượng với thiết kế này của bạn Sith Zâm, nhìn đẹp quá mọi người ạ. Nhà mình có bác nào biết, bạn ấy vẽ theo trường phái hay phong cách nào không?
Sôi động cùng TOYOTA SEATBELT ART CONTEST – cuộc thi thiết kế đệm an toàn của TOYOTA !