Hạng B2
15/2/08
497
5
0
44
ngày sinh viên năm nhất, em bỏ hơn 700k mua 1 cái đài cũ second hand của Nhật, và Sơn Ca số 7 là 1 trong những đĩa CD em mua đầu tiên. sau này bị lạc mất, tiếc mãi. đĩa này hay một phần là do cái cách phối khí , rất cũ kỹ nhưng chân thật, làm cho giọng Khánh Ly hay hơn

Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49
hcivic nói:
...Hồi nãy down xong, giải nén rồi định vừa nghe thử vài bài vừa ngủ trưa một tý ai dè hay quá chẳng ngủ được luôn...

Nhạc Trịnh mà do Khánh Ly hát thì không phải nghe để ngủ được bác ợ... Lúc em còn đi học, nhiều bữa không ngủ được, nhét cuốn băng vô cái walkman nghe là thức nghe cho đến sáng luôn. Giọng Khánh Ly nghe ban đêm là nổi da gà luôn...

Hạng C
20/3/09
775
840
93
Bình Dương
justintran nói:
hcivic nói:
...Hồi nãy down xong, giải nén rồi định vừa nghe thử vài bài vừa ngủ trưa một tý ai dè hay quá chẳng ngủ được luôn...

Nhạc Trịnh mà do Khánh Ly hát thì không phải nghe để ngủ được bác ợ... Lúc em còn đi học, nhiều bữa không ngủ được, nhét cuốn băng vô cái walkman nghe là thức nghe cho đến sáng luôn. Giọng Khánh Ly nghe ban đêm là nổi da gà luôn...

em giống Bác hễ cứ nghe KL là muốn nổi da gà.

Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê
Subject của bác định danh album làm em không dám góp thêm album Sơn Ca nữa.Em sưu tầm cũng được gần đủ bộ Sơn Ca.

Hạng B2
13/10/06
298
376
63
Hixx, mặc dù em nghe bộ này ko biết bao nhiêu lần. Nhưng giờ em mới để ý, giọng khánh ly nghe rợn người thật (bây giờ là 3h30).

TVS
Hạng B2
21/7/05
215
2
18
42
HCMC
CÁM ƠN BÁC
, nhạc như vậy mà ko có các bác lớn tuổi chỉ cho nghe thì nhỏ như em chả bit dc là nhạc TCS lại có nhửng bản thu âm mộc mạc mà hay như vậy

Hạng B1
11/5/10
73
0
0
sao em download cái file thứ 2 533mb no không cho down cứ nói là vượt quá giới hạn là sao hả các bác...em đang down file thứ 1 thì OK các bác biết giúp em cái..