Hạng C
28/8/14
530
198
43
35
Caj nay mak son xe hoi.cac bac uon tien do.da vang.hay tray xuoc.caj bo.no gjong nhu tam decal thui bac ak.vai ngai bong son het.em lam ben hang oto.nen em bk.neu cai cong nghe nj phat trien tai vn.thi that baj lon do.neu su dung caj nj.chi xe dap men moi choi thui

Hạng B1
4/3/13
64
25
8
Caj nay mak son xe hoi.cac bac uon tien do.da vang.hay tray xuoc.caj bo.no gjong nhu tam decal thui bac ak.vai ngai bong son het.em lam ben hang oto.nen em bk.neu cai cong nghe nj phat trien tai vn.thi that baj lon do.neu su dung caj nj.chi xe dap men moi choi thui
đọc CM của bác xong túm lại chẳng hiểu gì cả:(

Tập Lái
21/3/13
18
0
8
nhanh tiện lợi nhưng không biết giá sơn nguyên con chi phí bao nhiêu ?

Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
Em thông dịch lại từ ngôn ngữ teen qua ngôn ngữ thường cho các bác đọc chơi.

Cái này mà sơn xe hơi.các bác uổng tiền đó.đá văng hay chầy xước.cái bỏ.nó giống như tấm decal thôi bác ạ.vài ngày bong sơn hết.em làm bên hãng ôtô.nên em biết.nếu cái công nghệ này phát triển ở Việt Nam.thì thất bại lớn đó.nếu sử dụng cái này.chỉ xe đắp mền mới chơi thôi.

Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
Keke. Bác Hiếu nhà mình Thông dịch good nhỉ. Ngoài ín lợt ra, còn dịch được tiếng vít nàm mi nữa. Haha

• Like
Reactions: auto751
Hạng B2
8/2/12
229
891
103
cái mâm con Altis cua em bị trầy, giờ em muốn sơn vậy có phải sử lý cái chỗ trầy đó không bác, 4 chân Altis 15in em sơn màu xám hết nhiêu lúa bác?

Tập Lái
20/6/14
19
7
3
45
Có hàng chưa cụ nhỉ !!!!! Cái quan trọng nhất mà chẳng thấy cụ đề cập gì cả