Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
hà vũ nói:
Có đó bác:

bác đánh xe qua bên anh Bình rửa xe di động hoặc sonax trên điện biên phủ, xong đi bộ ra bên phía đường có tiệm mát xa lành mạnh nằm ngay bên phía đường đó cách vài căn về phía hàng xanh.
còn bác muốn hư hỏng, kèn sáo thì băng qua đường, có tiệm benny, hoàng linh, duyên thuỳ, thổi vừa xong cây kèn của bác thì bên này sonax cũng hút vừa xong bụi con xe của bác luôn,

yeah yeah
Like mạnh :D

Hạng C
26/1/10
971
0
0
39
thành phố hồ chí minh
đi chăm sóc xe mà, thợ rửa xe thôi chứ mình đâu có rửa, ngủ ko được đi massage về tự nhiên mỏi chân kakkaa, bà cả cò hỏi sao thấy anh mệt khi đi rửa xe thì nói là phụ thợ đánh bóng xe nhé các bác....:D:D:D:D

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
hà vũ nói:
Có đó bác:

bác đánh xe qua bên anh Bình rửa xe di động hoặc sonax trên điện biên phủ, xong đi bộ ra bên phía đường có tiệm mát xa lành mạnh nằm ngay bên phía đường đó cách vài căn về phía hàng xanh.
còn bác muốn hư hỏng, kèn sáo thì băng qua đường, có tiệm benny, hoàng linh, duyên thuỳ, thổi vừa xong cây kèn của bác thì bên này sonax cũng hút vừa xong bụi con xe của bác luôn,

yeah yeah
Bác này rành ghê :D:D

Hạng B2
10/7/12
327
5
18
Sài Gòn
Bửa trước em đọc báo thấy bên mỹ có mấy em dùng mông rửa kính xe đó bác. Em không đùa đâu đó nha. Bên ta em chưa thấy.