Status
Không mở trả lời sau này.
13/10/12
317
421
63
@Aladin123: Dự án căn hộ + văn phòng nào đều làm hệ thống cách âm +nhiệt (chống ồn, nóng) tùy theo mỗi dự án chống tới mức độ nào mà thôi.
Như các bác biết đó, các dự án cách trung tâm, khu đô thị <=4km thì càng mặt tiền càng có giá trị, huống chi đây là khu phức hợp căn hộ, văn phòng là chính.
@hieubds_happyreal: ko có việc gì khó chỉ sợ tiền ko nhiều đúng vậy ko bác!
Như e nói trên đó, dự án này trung tâm thương mại và văn phòng là chính vì vậy thi công phần thô nhanh lắm. E cũng rất tin tưởng vào thời gian bàn giao (e mong SSG đừng sai lệch so với thời gian dự kiến nhiều, cho tới sang quý II cũng là rất ok thôi), với than gian bàn giao sai lệch như vậy thì khách hàng nào cũng chấp nhận được.

Hạng D
2/3/11
2.435
29.511
113
Không có ban công, chỉ mua cho thuê là tốt, gia đình ở lâu dài sẽ rất bí bức. Không thấy nơi phơi đồ, nơi để cục nóng máy lạnh trong thiết kế.

Last edited by a moderator:
8/12/12
611
423
63
HCM
ngkim2010 nói:
Không có ban công, chỉ mua cho thuê là tốt, gia đình ở lâu dài sẽ rất bí bức. Không thấy nơi phơi đồ, nơi để cục nóng máy lạnh trong thiết kế.
Đúng là vậy bác ah!
Ko có balcon nên phơi đồ: có phòng giặt và phơi đồ riêng ah
Cục nóng lạnh để ngay phía sau mấy trụ bê tông đen
Thôi thì mỗi dự án đều có ưu và nhược đúng vậy ko bác. Điều quan trọng là dự án mỗi bác mua nó đáp ứng được tâm tư nguyện vọng.
E bổ sung thêm là giá bán văn phòng theo e biết trong khoảng [$1650; $1800]/m2. Căn hộ trong [$1680; $1900]/m2 (mang tính chất tham khảo mấy bác nhé)

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: CHUNLI
Status
Không mở trả lời sau này.