Hạng D
10/8/12
2.553
10.321
113
Nhiều ông ngoài Hà Nội làm ăn như shit, chỉ được PR. Ngay cái vụ hàn kính cũng vậy, hàn éo gì mà vẫn như cũ, chỉ tốn tiền
ghê vậy hả bác, thui e ko dám giao trứng cho ác

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
ghê vậy hả bác, thui e ko dám giao trứng cho ác
Để em chụp lại chỗ đã hàn kính với chi phí 500k cho các bác xem, chỗ khoan chặn chống nứt thêm em đã làm ở 1 bác trên đường ĐBP rồi, hôm trước nghe quảng cáo hàn kính nên mang xe đến thì thợ làm như này
Start-Stop cho xe SỐ SÀN cảm biến tự động bật đèn khi trời tôí.

Hạng D
10/8/12
2.553
10.321
113
HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
hình như chỗ này là kế bên eximbank đúng không bác?
Kính xe đã nứt hơn năm trước, em mang đến chỗ 154 Điện Biên Phủ khoan chặn và đổ keo chống nứt thêm rồi. Nghe có 1 tên ở Ngoài Hà Lội hàn kính siêu lắm, kính bể do đá văng có thể hàn liền gần như nguyên nên chạy xe lên cho họ hàn, ai ngờ toi 500k mà chả giải quyết được tý nào. Nên bây giờ nghe đến nấy tay Hà Lội là em mất cảm tình (dù em cũng dân Bắc), toàn nói phét . Qua OS em cảnh báo là bọn thợ sửa xe ngoài HN trung thực thì ít mà vớ vẩn thì nhiều, phải sàng lọc cho kỹ may ra mới sài được.

• Like
Reactions: sonb
Hạng D
10/8/12
2.553
10.321
113
Kính xe đã nứt hơn năm trước, em mang đến chỗ 154 Điện Biên Phủ khoan chặn và đổ keo chống nứt thêm rồi. Nghe có 1 tên ở Ngoài Hà Lội hàn kính siêu lắm, kính bể do đá văng có thể hàn liền gần như nguyên nên chạy xe lên cho họ hàn, ai ngờ toi 500k mà chả giải quyết được tý nào. Nên bây giờ nghe đến nấy tay Hà Lội là em mất cảm tình (dù em cũng dân Bắc), toàn nói phét . Qua OS em cảnh báo là bọn thợ sửa xe ngoài HN trung thực thì ít mà vớ vẩn thì nhiều, phải sàng lọc cho kỹ may ra mới sài được.
cám ơn bác lên đây cảnh báo a e, ko là tụi e lại là chuột bạch rùi

Hạng C
17/10/06
674
751
93
Độ thêm mấy cái này chắc chắn là phải cắt dây đi dây từa lưa hột dưa, ghê

Hạng B1
28/9/11
57
2
8
44
ha noi
Nhiều ông ngoài Hà Nội làm ăn như shit, chỉ được PR. Ngay cái vụ hàn kính cũng vậy, hàn éo gì mà vẫn như cũ, chỉ tốn tiền
bác làm ở đâu sao không nói người ta bảo hành. mà lại cho vào thới của nhà cháu thế bác.