Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
3/5/08
965
4
18
53
1 khi đã có tiền tài, danh vọng thì quyền lực là thứ mà ngta muốn có lâu dài nhất nên dễ hiểu bác T ko muốn ra đi là vì vậy

Hạng D
15/12/06
1.211
5.282
133
39
dawmgoodman nói:
Thì thế, đi khi còn trên đỉnh. Chứ ở lại kiểu gì cũng bị gài kèo cho mệt mỏi ra đi mà xem.
Vấn đề bây giờ là ai cho đi...đòi đi..nhưng có dc đi hay k lại là chuyện khác nghe mấy bác...Cty chứ có phải cái chợ đâu mà muốn đến là đến..muốn đi là đi...:D:D:D:D

Còn phải giải quyết cái đống SBS và SCR kìa....các bác k đọc kỹ ah...

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.420
113
nobitta nói:
dawmgoodman nói:
Thì thế, đi khi còn trên đỉnh. Chứ ở lại kiểu gì cũng bị gài kèo cho mệt mỏi ra đi mà xem.
Vấn đề bây giờ là ai cho đi...đòi đi..nhưng có dc đi hay k lại là chuyện khác nghe mấy bác...Cty chứ có phải cái chợ đâu mà muốn đến là đến..muốn đi là đi...:D:D:D:D

Còn phải giải quyết cái đống SBS và SCR kìa....các bác k đọc kỹ ah...
Đúng đấy! Ngân hàng nó phải khác chứ.
Ở lại để còn làm rõ trách nhiệm với đã "hùn" vào chứ, có câu "xin lỗi" vừa rồi của người bày trò cho thấy người "mới" cũng "mát dạ" được phần nào.

Hạng B2
17/2/11
113
3
0
54
Là người thường thì nên đi, nhưng thứ dữ thì nên ở lại. Sông có lúc ngen bác, chưa biết thời thế thế nào đâu. Kinh nghiệm chiến trường theo em là còn nước cờ tàn cũng cố gằng, có khi gió xoay chiều. Anh ba bây giờ đang mạnh nhưng biết đâu cái lùm xùm vinalines là cơn gió độc bất ngờ quật ngã, mà người chống lưng ngã thì sẽ xuất hiện anh hùng khác, lúc đó không chừng mệt cho phe kia lắm ngen. Theo em phương án ở lại đồng thời tỏ ra hợp tác cùng phát triển là chiến thuật rất hay vì quân tử trả thù mười năm chưa muộn.

Hạng D
15/12/06
1.211
5.282
133
39
BocuBi nói:
Là người thường thì nên đi, nhưng thứ dữ thì nên ở lại. Sông có lúc ngen bác, chưa biết thời thế thế nào đâu. Kinh nghiệm chiến trường theo em là còn nước cờ tàn cũng cố gằng, có khi gió xoay chiều. Anh ba bây giờ đang mạnh nhưng biết đâu cái lùm xùm vinalines là cơn gió độc bất ngờ quật ngã, mà người chống lưng ngã thì sẽ xuất hiện anh hùng khác, lúc đó không chừng mệt cho phe kia lắm ngen. Theo em phương án ở lại đồng thời tỏ ra hợp tác cùng phát triển là chiến thuật rất hay vì quân tử trả thù mười năm chưa muộn.
Em cũng nghĩ thế.....giờ cứ nằm trong lòng địch mà nắm tình hình..tội dek gì đi đâu..cứ nắm > 5% là dc nằm trong HDQT rồi..k thằng nào dám đuổi...

1-2 năm nữa anh 3 xuống..gió xoay chiều. Ông khác lên ủng hộ Mr.Thành thì tình thế khác ngay...Làm ăn lớn là phải biết tiến biết thoái...:D:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.