Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
RE: STF saigon

@chuottrang : bộ đèn trên kiêng sinhan , thì Hungclor có bán nhưng cả bộ gồm gường và đèn giá thỉ đang chở confirm chính thức có thể hỏi bên HCLOR.
@CHOYCHENG: hôm off chủ nhật này, mình có mời bách CHEVYL sang thì giơi thiệu hàng luôn cho an hem, còn cái vụ dọn xe vậy là mắc lắm , khu ADVUONG don từ trong ra ngoài như mới ( chuyên dọn xe để bán ) gía từ 80 usd đến 100 USD cực kỳ mới , chỗ nào thì mình quên mất rổi chịu khó vào trang chủ của OS có thong tin về chỗ này đấy, còn nếu không được nữa thỉ mình giới thiệu chõ khác cho nhé!
B

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
47

@ chevol: Khi nào pác có giá về cặp đèn signal thì pác PM cho em biết với nhé để em tiện chiến đấu luôn. Cái này không biết bác Kiến nắm rõ không thì lên tiếng hoặc pm luôn cho em với nhé. Thanks các pác

Hạng C
17/1/08
664
141
43
53
Tp. Hồ Chí Minh

Chào các bác, em là... lính mới.Sau một hồi ngồi ngoài ngó vào 4R nghe các bác bàn luận sôi nổi vui vẻ đáo để, nên bữa nay em dón dén đến xin gia nhập hội STF saigon.Mong các bác giang tay chào đón để em có cơ hội được hóng hớt dăm ba câu từ xe đến cộ , từ vợ cả đến vợ hai..để có thêm niềm vui và nhiều bạn mới.
Em là dân kỹ thuật, khoái 4B và là một STF fan. Một lần nữa chào các bác và chúc mừng các bác có thêm một thành viên của hội STF (không biết có được kết nạp vào hội không nhưng cứ chúc mừng đại đi đã..ha..ha..ha)

Hạng C
22/5/07
683
2
0

SF SG đông vui dần rồi đấy, chúc các bác ngày càng lớn mạnh

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

Welcome bác tham gia với hội, bác cho số đthoại nếu cò xe rồi cho luôn số xe , mời bác chủ nhật nay ( 20/01/2008) lúc 10 h sáng cùng tham dự off cùng AE SFC tại Phú Mỹ Hưng ( địa điêm sẽ thong báo sau, chào bác nhé !

Hạng C
17/1/08
664
141
43
53
Tp. Hồ Chí Minh

Tks bác chevol.Chắc phải hẹn các bác lần off sau rồi, bởi thứ 7 này em phải đi Cần Đước, thứ 2 tới đi công tác CPC nên chủ nhật phải ở nhà chuẩn bị đồ.STF mà chạy quốc lộ 50 đi CĐ chắc cũng không đã đâu các bác nhỉ.

Hạng B2
28/11/07
135
1
0

Báo cáo với Bác hội trưởng SFC SG chevol và Bác hội phó Hùng nguyên,chủ nhật này e bị kẹt đi 2 cái đám cưới sáng và chiều,phải chuẩn bị nhiều thứ lắm,phải dậy sớm từ gà gáy cơ,nên e khg of cùng ae SFC SG đc.Cho e xin vắng mặt kỳ này.Thật là đáng tiếc!Chúc a e có 1 buổi party thật vui vẽ và xôm tụ.xin cáo lỗi,cáo lỗi...

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

Trích đoạn: choycheng

Báo cáo với Bác hội trưởng SFC SG chevol và Bác hội phó Hùng nguyên,chủ nhật này e bị kẹt đi 2 cái đám cưới sáng và chiều,phải chuẩn bị nhiều thứ lắm,phải dậy sớm từ gà gáy cơ,nên e khg of cùng ae SFC SG đc.Cho e xin vắng mặt kỳ này.Thật là đáng tiếc!Chúc a e có 1 buổi party thật vui vẽ và xôm tụ.xin cáo lỗi,cáo lỗi...

tiếc quá, như vậy là con MLX xanh đá" của em ko được gặp con MLX "xanh đá" của bác rồi :D

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: chevol

Welcome bác tham gia với hội, bác cho số đthoại nếu cò xe rồi cho luôn số xe , mời bác chủ nhật nay ( 20/01/2008) lúc 10 h sáng cùng tham dự off cùng AE SFC tại Phú Mỹ Hưng ( địa điêm sẽ thong báo sau, chào bác nhé !

Anh đừng uống sỉn nhé! Còn đi đón vợ cả em nữa chứ!;););)

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

@nhh2811: xỉn thê nao được , có lẻ đợt 1 uống café đàm luận xe, đọt hại uống bia xong test chạy thủ xe kiêm tra các chức năng ( kể cả chức năng airbag) ha ha!, đường Phú Mỹ Hưng vừa rông, vừa vắng xe tha hồ mà phóng thử. Đọt OFF này xe cũng nhiều ròi va AE cung cấp nhiều thong tin về đồ chơi theo xe, nếu có món gì hay sẽ PM sau nhé. Chừng nào Gấu Misa vào nhớ PM nhé.