Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
RE: STF saigon

@hungnguỳen… sao ít hình qúa vậy, thấy chụp nhiều lắm mà! . Cam ơn lời chúc mừng bác Kienvang, trong này anh em đã mua xe cũng nhiều lắm rồi, nhưng chưa tập hợp hêt đựoc . Sang tuần sau, hội STFE SG sẽ off lần nữa khả năng là nhà hàng Vuờn Phố gần SVĐ Quân Khu 7, AE nào muốn tìm hiểu xe , chuẩn bị mua xe, chờ nhận xe tại SG xin mời tham dự , confirm hoặc liên lạc @Hungnguyen.. , @Chevol. Thời gian sẽ thong báo cụ thể sau. Hội đang giai đoạn hình thành tại SG rất mong các bác ủng hộ.
@SUV75: vì không có số đthoại nền chưa mời bác đến tham dự kỳ này được rất tiếc ! lần sau mời bác tham dự nhé. Chào

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

@KV: mới có 2 em STF mà lớn nhanh gì bác kiến,còn lâu lắm mới theo kịp cái máu của anh em cánh Bắc được.
@Steelmam : Bác cho anh em xin số DT nhé, khi nào ofline anh em sẽ a lô cho bác ngay lập tức mà.

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Các bác để ý nút bấm VDC (chống lật xe khi đi vào cua gấp,thật tình là em cũng chưa có vinh dự test nữa),nút chỉnh điện của pedal...

Rear A/C ,loa sub

bình luận "hông" và "eo" của em nó

phân tích,mổ xẻ "đít" của em nó

nongdanhoclaixereddevil

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Bác cho em hỏi ngu tí:
Pêdan có 2 cái Phanh và Ga, vậy mà chỉ có 1 nút công tắc điều chỉnh. Vậy nó sẽ tác dụng với pêđan nào? hay cả 2 cùng được nâng hạ cũng 1 lúc?
Tks bác.

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

@Royal: vì là xe mình , nên để mình đuợc ưu tiên trả lời . Khi điểu chỉnh nút này, cả pedal ga và thắng cùng điểu chỉnh, đã nhận xe chưa bác ?

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: chevol

@Royal: vì là xe mình , nên để mình đuợc ưu tiên trả lời . Khi điểu chỉnh nút này, cả pedal ga và thắng cùng điểu chỉnh, đã nhận xe chưa bác ?
Chào bác. Nhìn xe bác đẹp quá. Chúc mừng bác nhé

Xe em theo kế hoạch thì ngày mai, thứ Ba, sẽ cập cảng. Hy vọng thủ tục gọn nhẹ thì ngày kia, thứ Tư là em có xe rồi.;)
Bác cho em hỏi thêm ý trên nhé : thế có thể chỉnh riêng cho pedal phanh và ga được ko? Vì trong trường hợp muốn nâng chân ga lên 1 tí, hạ chân phanh xuống 1 tí ( đấy là em ví dụ thế) thì có làm được ko?
Tks bác.

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

Bác cho em hỏi thêm ý trên nhé : thế có thể chỉnh riêng cho pedal phanh và ga được ko? Vì trong trường hợp muốn nâng chân ga lên 1 tí, hạ chân phanh xuống 1 tí ( đấy là em ví dụ thế) thì có làm được ko?
Tks bác.

heheheee..................

nâng hạ chân ga+phanh kiểu của bác thì ... pó-chân, nhưng bác có thể nhờ các bác Tam Tiến làm theo số đo riêng của bác thì được đấy ;)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Chính xác là cái pochan đó bác. Hôm trước em chạy thử 1 con CR của ông anh mà về mỏi hết cổ chân, chỉ vì chân phanh của ông ý cao quá, mà chân ga lại thấp. Hy vọng 2 chân phanh ga của STF nó chuẩn sẵn với chân mình, nếu ko thì đúng là ...pochan.org.vn :D:D

O.S.P.D
27/1/04
650
985
93
Vietnam

Trích đoạn: hunguyen123

@KV: mới có 2 em STF mà lớn nhanh gì bác kiến,còn lâu lắm mới theo kịp cái máu của anh em cánh Bắc được.
@Steelmam : Bác cho anh em xin số DT nhé, khi nào ofline anh em sẽ a lô cho bác ngay lập tức mà.

Số em là 0903 944 948, có gì hú em nhé :)

Tập Lái
9/6/07
41
0
0
Yuejin Việt Nam

Chào các bác!
Em rất vinh dự được dự 1 buổi Off của các bác SF Club Sài Gòn. Buổi đầu chỉ xuất hiện 2 xe, nhưng chắc chắn đến trước Tết Nguyên đán sẽ có thêm nhiều xe nữa. Em đoán chắc cũng được 10 chiếc. Các bác chuẩn bị đón bác Mackafe tham gia Club nhé! ;)
Chúc SFC SG ngày càng đông vui!:)
Chúc các bác Giáng sinh an lành! :)

Xin lỗi các bác OS! Cho em nói riêng với bác Hunguyen123 một chút...
"Còn cái thằng nhóc nhỏ tuổi nhất đứng ngoài cùng bên tay trái là BÁC Huyndai-dalat đấy các bác ợ.Không ngờ nhỏ con như thế mà cãi nhau cũnng đâu có nễ mặt đàn anh chút nào cả..."
Bác réo em ra "cho vui" rồi bác chộp hình, chỉ điểm em và quảng cáo em với mọi người với cái danh không được tốt cho lắm[8|]. Trong các bài viết, em chỉ nói lên quan điểm, bảo vệ quan điểm của em. Em nhận sai khi biết mình sai! Và ngược lại, các bác không thể áp đặt một lối suy nghĩ cứng nhắc khi chưa biết tường tận một vấn đề...
Lần sau nếu trong lúc cao hứng, bác gọi em ra hầu chuyện, chắc em cũng không dám ló mặt ra đâu. Em sợ với chiếc Camera Sony T-series, 3x optical zoom, 3" LCD (em đoán thế!) bác chộp cái bản mặt đang cười của em, rồi bác chú thích: "Cười thoả mãn khi vừa "cứa cổ" được vài em nai tơ"...[8|]