O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net
RE: Sự cố Grandis sau khi lăn bánh

Ai nói xe Nhật, xe Mỹ là chất lượng bảo đảm nữa nào???

Về mua xe Xuân Kiên chạy đi các bác ơi, ít gì cũng mang tiếng yêu nước

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Cứ làm ầm lên, đưa lên báo đài là chúng xếp re ngay, chiếc xe hơn nửa tỉ bạc chứ có phải đồ chơi đâu, làm ăn kiểu gì mà chuối quá. Đây là lổi sản xuất chứ có phải lổi sử dụng đâu :mad:.

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam

Trích đoạn: hoatran

Mua xe Xuân Kiên lại không được hưởng cái sự sung sướng này
.

Trích đoạn: hoatran
...
mà nhằm nhò gì....có tiền mua xe xịn thì phải có tiền sửa chớ....còn không cầm cái cà vẹt mác xịn cũng sướng chán rồi:D:D:D:D

Bây giờ cứ làm ầm lên. Không chỉ thằng Mitsu mà "dằn mặt" luôn To, Honda, Ford... và cả bọn tập tọe Lifan, JRD cho nó ớn :D.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
2/9/06
94
20
8

Bác nào đang chạy con grandis bị hộp số như trên đề nghị PM cho em ngay số đt!Em đang điên tụi MC 130 hàm nghi đây!Nó sửa cái xe cho ô chú e như... ấy mà lấy tiền thấy sợ luôn đến hnay lai hỏng lại rồi!Quả này e gửi mail thẳng luôn cho thằng TGD Mit cho nó biết mặt.Làm ăn như....:mad: hừ!

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

@ptscmarine: Bác chưa phải là người cuối cùng đâu:D;)

Mà này bác Vtàu à? làm phòng nào thế?

Tập Lái
7/10/06
2
0
0

May quá, xe em đi 1 năm rồi, đến giờ vẫn chưa thấy hiện tượng lạ :D

Hạng B2
14/6/05
363
0
16
53
huyphatco.com

Chuyện này có thật 100%.

Hôm mới có xe focus, tôi đăng ký đi thử. Thử xe xong rồi nhân viên ford mở cabô cho xem máy. Trong đó vẫn còn nguyên con dao "trổ" (tôi không biết gọi thế có đúng không) rỉ toét ra nằm ở phần máy đó. Cái này chắc thợ bỏ quên.

Sự thật thì cái đó không ảnh hưởng gì, những như vậy thì cái khác cũng có thể quên. Bác sĩ còn quên gạc trong bụng, chứ mấy cái lỗi hộp số, máy nhằm nhò gì.

Hạng B1
2/9/06
94
20
8

bác Hoatran:em ở sg nhưng làm ở vt bác ah!ko làm phòng nào cả,chỉ lái mấy con tầm 7,8k mă lực cập giàn thui:D.
bác bizviet:vậy là bình thường đó bác!có hôm em còn thấy tụi gara hãng hẳn hoi quên cái giẻ lau trong máy sau đó đậy capo lại nổ thử,báo hại bác chủ xe lên ruột vì tưởng cháy luôn cái máy rồi:mad:

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Nghe các bác nói Grandis như vậy em thấy còn oải hơn em Pre nhà em nữa;) Cái cách đối xử của MITS như vậy thật đáng thất vọng. VMC củ chuối như vậy chắc cũng phải gọi MITS bằng cụ quá:D niềm tin Grandis đã bị giảm phần nào rồi[&:]

Hạng B2
24/6/05
141
32
28

Trích đoạn hoatran :

Bác "tiên phong" đi mua trước đi !! Rồi em theo .....coi bác kiện cáo ra sao :D:D