Bị Bấm 1 lỗ
9/1/07
222
0
0
Tp.HCM
RE: Su Hayabusa của em sắp về. hehe

ngon quá, bác Đức redskin cho anh em ít bài bình luận đi,

Con này hình như Ghost rider chạy trong Videoclip phải không nhỉ,

Tốc độ nghe bác Đức nói lên 332km.h Vãi cả linh hồn....

Bác gì chủ xe ơi, em khoái bác quá, chơi thế mới là chơi chứ...:):):)

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: vinhthuan

là tháo con chip củ rùi thay con chip giới hạn tốc độ khác vô bác ạ ,mà sao bác hay bắt bẻ cháu thế nhỉ ..................
chán chú em này thế nhỉ - đừng có quạu vội - vì anh thấy chú em trả lời như đúng rồi mà nghe có vẻ ngu ngu . không biết thì nên hỏi cho kỹ rồi hãy nổ . Nổ btùm lum

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

con của Ghost Rider thì là hàng khủng rồi . em Thần Ưng này cũng sure 1 điều là max speed ngoài 300 ( hình như nó là chiếc xe máy thương mại đầu tiên của các hãng xe Japan vượt qua giới hạn 300 km/h ) nhưng nếu mà bác nào dưới 1.70 thì đi em này hơi bị chật vật nhé - vì nó thấp nhưng dầy mình lắm đó . và vụ Hayabusha này em nghe có hơi hướm Cá tháng tư :D . em busha này được giới độ xe ưa chuộng vì ngoài kiểu dáng cơ bắp ra nhưng vẫn có nhưng đường bo , nên nó hay được đem ra độ kiểu Drag hay là xi bóng nhoáng hay vẽ vời tùm lum

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Sao không làm con harley luôn cho nó oách. Con đó mà hú ga thì ngồi trong RR còn nghe ấy:D:D:D. Đã lắm. Năm ngoái đi Sing, ngồi trong chiếc E200 ( ko phải taxi) , có chiếc Harley chạy qua, tiếng hú dọng vào trong xe luôn. Đã thiệt

Hạng B2
15/12/06
301
0
16
53
HN

tại xe đẹp họ tín nhiêm mà :D:D:D

Tập Lái
23/3/07
39
0
0
otosaigon.com

Bác Đức:
con của Ghost Rider thì là hàng khủng rồi . em Thần Ưng này cũng sure 1 điều là max speed ngoài 300 ( hình như nó là chiếc xe máy thương mại đầu tiên của các hãng xe Japan vượt qua giới hạn 300 km/h ) nhưng nếu mà bác nào dưới 1.70 thì đi em này hơi bị chật vật nhé - vì nó thấp nhưng dầy mình lắm đó . và vụ Hayabusha này em nghe có hơi hướm Cá tháng tư . em busha này được giới độ xe ưa chuộng vì ngoài kiểu dáng cơ bắp ra nhưng vẫn có nhưng đường bo , nên nó hay được đem ra độ kiểu Drag hay là xi bóng nhoáng hay vẽ vời tùm lum
===============================
Gửi bác và ...các bác khác:
- Bác nói đúng con này dày mình lắm. trông ở ngòai sường vãi ..tùm lum. :D
Vụ này em chắc 80% thôi hà. Đang đợi tí xíu. Vì năm nay em mới có 27 Years old. hehhe. Ko bít có được ko ?
- HD là moto touring. cón em này là sportbike. ko thể so sánh được nha.
-:D:D
-hoan hô bác Duc. bác biết nhiều về xe wa' hen. nếu em ko thể nhập được Busa có thể em nhập Triumph 750 Daytona 2007. cũng đẹp, nhưng nhìn nhẹ hơn về money cũng như hình thức. Vì chiều cao của em có 1m77 nên chưa chắc đã hợp dáng với con thần Ưng.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

hee. to thì có to, dầy thì có dầy mà vụ 1m7 thì các bác đừng tin ông rét xkin nhé. thấp mà chân khỏe, tay lái lụa là chạy vô tư nuôn. cực là cực lúc dắt xe, lui xe quay đầu thôi:D với chịu khó chạy chậm đừng cua gắt quá.nó mà đổ thì..hơi cực:D
mà con này bác nào dưới 1m7 như bác rét xkin:D:D:D:D ngồi lên thì cái View không đẹp lắm vì xe dài mà người ngồi có chút ét, mỗi lần lái giống như dzũ đuôi cá, nằm bò ra mà nắm cái tay lái[8D]

Bị Bấm 1 lỗ
9/1/07
222
0
0
Tp.HCM

Bác bibi 1.77m cơ à, to con thế, thế thì ngồi lên đẹp rồi,
cơ mà bác bao nhiều cân ta vậy? nếu khỏang 75kg là ổn ngon .
KHi nào cháu nó về vậy bác, em khoái nó quá....