Tập Lái
24/10/07
39
0
0
RE: Sự khác biệt của Santa Fe nhập từ Hàn và nhập từ Mỹ!

Trích đoạn: khoailang

Bac AnPhu oi cho minh hoi santa fe nhap tu My miinh muon mua lam sao day? minh trong sai gon!

Có tiền mua tiên cũng được mà bác :D
SF bên mỹ chỉ có máy xăng thui pác , máy 2.7 GLS- AWD giá hiện tại là 50k ( không thể bớt thêm , tại em làm việc nhìu chổ rùi ) , bác có thể ra HP mua rùi làm 1 chuyến về SG lun hoặc chuyển về = fương tiện khác , chi fí bác tự lo .
Mà con này options cùi lắm bác , bác tham khảo thêm hyundaiusa.com sẽ thấy hết + với GLS packages ( bỏ sunroof thay = AWD ) hết.
MLX Hi Delux giá < 49k thấy được đó bác , em cũng đang chờ để cưỡi đây;)

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Các bác muốn mua xe nhập từ Mỹ về cũng nên lưu ý, có 5 em nhập về bị đổ nhầm dầu diesel, chạy bộ từ Hải Phòng về đã tan hết máy, em nhìn thấy phải làm lại máy ở garage. Máy bị dỡ tung hết cả ra, em thấy bày ở xưởng như quấy bán đồ si-đa vỉa hè.

Hạng B2
28/11/06
294
50
28
53

Trích đoạn: AnPhu

Bac AnPhu oi cho minh hoi santa fe nhap tu My miinh muon mua lam sao day? minh trong sai gon!

Có tiền mua tiên cũng được mà bác :D
SF bên mỹ chỉ có máy xăng thui pác , máy 2.7 GLS- AWD giá hiện tại là 50k ( không thể bớt thêm , tại em làm việc nhìu chổ rùi ) , bác có thể ra HP mua rùi làm 1 chuyến về SG lun hoặc chuyển về = fương tiện khác , chi fí bác tự lo .
Mà con này options cùi lắm bác , bác tham khảo thêm hyundaiusa.com sẽ thấy hết + với GLS packages ( bỏ sunroof thay = AWD ) hết.
MLX Hi Delux giá < 49k thấy được đó bác , em cũng đang chờ để cưỡi đây;)
Chac minh mua trong nay wa, ra ngoai do mat cong du thu. nhan tien co bac nao biet cho nao ban em nay o sg bao em biet voi. thanks!

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

Chac minh mua trong nay wa, ra ngoai do mat cong du thu. nhan tien co bac nao biet cho nao ban em nay o sg bao em biet voi. thanks!
nếu bác ở SG thì ghé đường 45 Thành Thái ( Ng Tri Phg nối dài cũ) gần bệnh tim 115, sát ngay trường dạy lái xe QK7, có show room chính thức HVN xe bị "vặt" hết Option em nó trụi lũi chỉ còn cái khố như mấy em mọi thôi :D Joke
Đt show room: 8669522
chúc bác mua đươc xe như ý

Last edited by a moderator: