Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Em chào các bác!
Năm cũ đã gần hết, năm mới cũng gần sang. Em mạn phép lập thớt này để hô hào các thành viên FFC tham dự một buổi tất niên thật đầm ấm, vui tươi và ý nghĩa. Một buổi tiệc để qua đó chúng ta chia sẻ với nhau những gì đã làm được trong năm qua, những gì còn thiếu sót để mà khắc phục trong năm tới. Đồng thời cũng bàn ra kế hoạch thực hiện cụ thể những hành động theo tiêu chí mà BĐH chi hội đã đề ra cho năm 2015.
Nhân dịp này chúng ta sẽ tổ chức lễ ra mắt cho một số thành viên mới đã đăng ký member luôn nha các bác.
  • Thời gian: 18h thứ 7, ngày 31/01/2015
  • Địa điểm: Tệ xá HT Rồng Lửa

{SỰ KIỆN}: Tiệc tất niên 2014 kết hợp lễ ra mắt thành viên mới của chi hội FFC ngày 31/01/2015!

Đi hướng sân bay ra, qua cầu Bình lợi, thẳng Phạm Văn Đồng, đi qua 1 vòng xoay nhựa, tiếp đó gặp ngã tư đèn xanh đèn đỏ rẽ phải vào đường số 25 (ngay đầu có trường ngoại ngữ Á Châu)
Đi 100m gặp ngã ba, rẽ phải đường số 2.
Đi 50m gặp ngã ba, rẽ trái đường số 3.
Chạy thẳng hết đường số 3 gặp bờ sông Sài Gòn, rẽ trái đường số 10 (Sẽ nhìn thấy bảng quán Bên Sông)
Đi 50m gặp ngã 3 (chưa đến quán Bên Sông), rẽ trái, đi thêm 50m rẽ phải.OK

Cập nhật danh sách đăng ký:
  1. Ronglua...........................2L
  2. Joseph Nguyen...............1L
  3. Hungtadico......................2L + 2N
  4. Hưng_Rèo.......................1L (Thành viên mới sẽ ra mắt)
  5. Đạp Ga............................2L
  6. Hungpg...........................1L (Thành viên mới sẽ ra mắt)
  7. Connectingpeople.......... 2L
  8. Báchnhật74.....................2L + 1N
  9. Watanabe........................1L
  10. Tuan Rau........................1L
  11. Mr Fil...............................1L
  12. Danh0708........................1L
  13. RyanDuong®...................1L
  14. Sang Dang.......................1L
  15. Kien.Clima.......................1L
  16. DhNghi.............................1L
  17. Steven.Nguyen™.............1L
  18. HansonM6........................1L
  19. Tiger Car..........................1L + 2N
  20. Xe_Online.........................2L
  21. Aphamvn..........................2L
  22. Cafe_den57.......................1L (Thành viên mới sẽ ra mắt)
  23. GiangCoi499.....................2L
  24. Cây Bàng Đỏ....................1L
  25. Caunh...............................2L + 3N
  26. Julie Quyên Trần..............1L
  27. Veteve..............................1L
  28. Ken Nguyễn.....................1L
  29. Thắng Ford.......................2L
  30. Hoc Tro.............................1L
  31. Simba2010.......................1L
  32. Công bạn Simba..............1L (Thành viên mới ra mắt)
  33. Phúc Trọc.........................1L
  34. Gamondeluxe...................1L
  35. Goffee...............................2L
  36. Trí Doan............................1L (Thành viên mới ra mắt)
  37. Gà Con Tập Lái................2L
  38. SonBMW..........................1L (Thành viên mới ra mắt)
  39. Poko.................................1L
  40. Bb3...................................1L (Stb)
  41. Focus09............................2L
  42. Thinhmarine.....................1L
  43. NắngSG...........................1L
  44. Johnny Dương007...........2L (Thành viên mới ra mắt)
  45. Phan Kiệt (Khôi)...............2L + 1N
  46. Tqmarch...........................1L
Tổng cộng: 60L + 9N

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
Em chào các bác!
Năm cũ đã gần hết, năm mới cũng gần sang. Em mạn phép lập thớt này để hô hào các thành viên FFC tham dự một buổi tất niên thật đầm ấm, vui tươi và ý nghĩa. Một buổi tiệc để qua đó chúng ta chia sẻ với nhau những gì đã làm được trong năm qua, những gì còn thiếu sót để mà khắc phục trong năm tới. Đồng thời cũng bàn ra kế hoạch thực hiện cụ thể những hành động theo tiêu chí mà BĐH chi hội đã đề ra cho năm 2015.
Nhân dịp này chúng ta sẽ tổ chức lễ ra mắt cho một số thành viên mới đã đăng ký member luôn nha các bác.
Các bác bóng bàn cùng em xem thời gian và địa điểm nào là hợp lý nhất nhé!
Theo ý kiến riêng em thì chúng ta tổ chức vào khoảng đầu tháng 2 (vì gần giữa tháng 2 sẽ trùng với rất nhiều tiệc tất niên của các đối tác)
Địa điểm thì em vẫn thấy Dìn Ký Hồng Hà là ok vì có phòng riêng, giá cả hợp lý, chỗ đậu xe rộng và quan trọng là...em về rất tiện....hihihi

Các bác cho thêm ý kiến nhé! Thanks!

2105 vậy em đi ra, lâu quá xá lâu hàng thế kỷ
:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: Mr migoi
Hạng C
11/11/13
799
549
93
E đề nghị là làm sớm sớm (chậm nhất cũng phải trc Rằm tháng chạp), càng gần cuối năm lu bu nhiều việc, nhiều tiệc sợ khó sắp xếp time để tham gia.

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Em chào các bác!
Các bác bóng bàn cùng em xem thời gian và địa điểm nào là hợp lý nhất nhé!
Theo ý kiến riêng em thì chúng ta tổ chức vào khoảng đầu tháng 2 (vì gần giữa tháng 2 sẽ trùng với rất nhiều tiệc tất niên của các đối tác)
Địa điểm thì em vẫn thấy Dìn Ký Hồng Hà là ok vì có phòng riêng, giá cả hợp lý, chỗ đậu xe rộng và quan trọng là...em về rất tiện....hihihi

Các bác cho thêm ý kiến nhé! Thanks!

Đường HH nay các em còn đứng ko bác?

Hạng C
10/9/11
538
7
18
Em có gợi ý là:
- Thời gian: Thứ 7 ngày 31/01/2015.
- Địa điểm:
1/. Khu du lịch Bến Xưa - gần Ngã 4 Ga, Q12: chỗ này khuông viên rộng, hồ bơi, vui chơi cho trẻ em, cả gia đình vui chơi giải trí luôn. Đậu xe miễn phí (kể cả 2b và 4b). Có nhiều sãnh riêng theo dạng nhà cổ. Giá cả thì rất ngon bổ rẻ luôn.
2/. Khu du lịch Văn Thánh: chỗ này thuận lợi giao thông từ nhiều hướng, bãi đậu xe thì thoải mái.

Hạng B2
18/6/12
214
67
28
KDL Văn Thánh cũng hay, nhưng thêm gợi ý nè: Tổ chức ở nhà Hụi Trảng, mình đặt tiệc họ nấu phục vụ cho mình, vì sợ đông người mợ Rồng ko kham nổi .... Dzới lại Hụi Trảng uống íu nên có bề gì thì xuồng chìm tại bến luôn, đỡ phiền anh em ....