Hạng D
26/3/18
1.468
2.134
138
32
Rất đồng ý, ngay các hiệu xe, hãng xe cả trăm năm năm còn chưa vào được thị trường bắc mỹ nửa, Cái nầy em biết, nhất là các hiệu xe EU từ trung trở xuống. không có mặt luôn chứ đừng nói là vào được.
Nhựng cũng có bán ..trong đợt đầu tiên, thí dụ như Renault 18 American 2, Renault 4 sau vài chiếc là mất hút luôn
Còn Fiat-Chrysley-PSA mượn tên mới lóc ngóc chết lên chết xuống ...
Điều nầy em không cần dẩn chứng, vì trên mạng tìm là ra thôi

Thì đợi thử vài năm xem.
Thì bởi vậy em mới nói. Sản phẩm của người Việt ngta kg ghét. Mà ghét cái bọn Vinno đi nổ khắp trời thôi :D :D :D :D
làm có ác cảm với món hàng đó luôn

Hạng F
29/10/16
11.560
22.046
113
Pháp
Thì bởi vậy em mới nói. Sản phẩm của người Việt ngta kg ghét. Mà ghét cái bọn Vinno đi nổ khắp trời thôi :D :D :D :D
làm có ác cảm với món hàng đó luôn
Yes or No
Em không ghét sản phẩm VN, điển hình là mấy đời Samsung em vẩn xữ dụng, quần áo cũng vậy
Em chỉ sợ là đem con bỏ chợ và bị Vinpol mời em uống trà ..nhất là vừa đến phi trường SGN, như bác tủn Cali cũng đã viết

Cám ơn bác và anh em OS đã chia sẽ

• Like
  • Haha
Reactions: kyogod and TAK40
Hạng F
28/8/19
6.669
11.354
113
Palm Beach, Florida, US
Yes or No
Em không ghét sản phẩm VN, điển hình là mấy đời Samsung em vẩn xữ dụng, quần áo cũng vậy
Em chỉ sợ là đem con bỏ chợ và bị Vinpol mời em uống trà ..nhất là vừa đến phi trường SGN, như bác tủn Cali cũng đã viết

Cám ơn bác và anh em OS đã chia sẽ
Mình thích hàng VN như quần áo, giày dép, thực phẩm...đủ tc xuất khẩu!

• Like
Reactions: kyogod and Osin
Hạng F
29/10/16
11.560
22.046
113
Pháp
Mình thích hàng VN như quần áo, giày dép, thực phẩm...đủ tc xuất khẩu!
Tôm khô, tôm đông lạnh (bắt buộc), ngay cả các sản phẩm công nghệ cao như máy in HP cũng made in VN ..nhìn thấy vui ..còn món "VN vô địch" thì không dám ...với các dư luận viên ... chưa ra khỏi đất đông Campuchia ...
Chít em gùi ...không lẽ em như bác tủn bị Blacklist .. vậy ...xuân nay em không dzià ... (có tiền đâu mà dzià ....qua vnairlines ):):):):)

• Like
  • Haha
Reactions: kyogod and 501t043
Hạng B2
31/3/12
338
1.934
94
Hy vọng Vinfast sống thọ tại Mỹ, Hàn và Nhật làm được thì Việt cũng làm được.
Dựa vào công nghệ của nước khác rồi cạnh tranh với Nhật, Hàn Mỹ à bác :rolleyes:

• Like
Reactions: Osin
Hạng B2
31/3/12
338
1.934
94
không bán ở mẽo thế nó để giá để chưng à cụ, thứ 2 là vin từ đầu nó đi theo xe điện, xe xăng chỉ là bàn đạp thôi, mà kể cũng lạ, từ qua đến giờ chưa thấy cụ nào đi lux khóc cả, toàn mấy thằng đi wave khóc lóc ỉ ôi như dẫm phải cứt nhà noá
Cách nói chiện điển hình của Vin nô. Làm như Vin nó đang nắm công nghệ ko bằng. Muốn đổi là đổi :rolleyes:
Chắc BMW nó ko license cho vụ xe xăng nữa nên mới fải cắn răng bỏ xe xăng chứ đang lỗ theo lộ trình thì khỉ đột ngu gì mà khai tử