Hạng D
13/7/08
1.379
5
38
43
Thì ra con mẹ Chung này hay qua mình, chủ yếu để lấy thông tin, nhưng lại bôi bác quá, :-(

Hạng B2
17/7/10
223
51
28
dạo này ko vô osr nên ko bít có vụ án gì mà nghe đồn chia 5 xẻ 7 vậy đ/c chungtx kkkk,vụ án gì có ai nói tui nghe tui hóng hớt 1 tí đc ko...hôm bữa ngồi canh chỉnh e harley của mình tại tiệm của đ/c dư motor thì vô tình gặp đ/c tuyêni30 a e cũng 8 sơ sơ 1 chút nhưng chưa hỏi rõ mà mình có việc phải đi roài hehe,mà dạo này cũng ít thấy đ/c tuyên xuất hiện quá

Hạng B2
17/7/10
223
51
28
ngoinhaxanh nói:
Vậy sao bác ko hỏi d/c Tuyen luôn rồi lên đây kể ae nghe
lúc ấy mình có việc phải đi nên ko có hỏi,nếu bít thì lên đây hỏi mấy bác làm gì cho mệt

Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
3dhoanthien nói:
dạo này ko vô osr nên ko bít có vụ án gì mà nghe đồn chia 5 xẻ 7 vậy đ/c chungtx kkkk,vụ án gì có ai nói tui nghe tui hóng hớt 1 tí đc ko...hôm bữa ngồi canh chỉnh e harley của mình tại tiệm của đ/c dư motor thì vô tình gặp đ/c tuyêni30 a e cũng 8 sơ sơ 1 chút nhưng chưa hỏi rõ mà mình có việc phải đi roài hehe,mà dạo này cũng ít thấy đ/c tuyên xuất hiện quá
Ah thì ra là Bác, chơi motor thì chổ nào được chạy và bàn về xe thì chơi thôi, tào lao làm gì cho mệt!!