Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn
Tóm lại mười mấy trang, tôi nhận thấy anh chủ Nbson217 "thừa gian mà thiếu khôn"
:3dquaytay:
bác đúng ý em nè.....nếu là thằng đàn ông đích thực....chả cần học sư phạm là THẦY....thì cũng biết là ko nên post các bài kiểu như thế này.....post làm gì.....trừ phi....ko là đàn ông kkkk....

...chả ai ghi chú vào file excel chữ VIN 2016 ....một cách lộ liễu vậy cả....nản.....thầy với thợ.... muốn tin cũng khí....chả tin THẦY tí nào...

Tập Lái
17/5/15
4
0
1
45
Cực ít khi đăng nhập nhưng cũng phải login để cười đểu một cái mới đi ngủ được.

Hạng B2
30/8/08
262
218
43
Vậy là mua Vios thần thánh chứ không phải Camry à? Chém kinh nhỉ. Còn vô box Ford dìm hàng Focus nữa. Kiểu như gái tao cua không được, không cho thằng nào cua luôn. Hạng người này chơi với c h ó.
Chắc bác ấy không đủ tiền mua Focus. Mà công nhận dại quá, cơm dọn sẵn không ăn, lại đòi ăn cứt. Một chiếc xe ngon như thế, trang thiết bị an toàn nhiều như thế không mua, chỉ vì một cơn tức giận, bla bla bla.. lại quay đi mua một 1 chiếc xe đúng nghĩa giẻ rách. Đến khổ với bác. Lớn rồi mà dại thế.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
19/6/07
924
282
63
HCM
Vào box Ford hỏi giá Focus chê này chê nọ rồi mua Vios thì em hiểu sao bác chủ bị ném đá tơi tả rồi, hihi, có cục đá thì em cũng ném bác.

Tập Lái
29/11/14
12
2
3
32
Vào box Ford hỏi giá Focus chê này chê nọ rồi mua Vios thì em hiểu sao bác chủ bị ném đá tơi tả rồi, hihi, có cục đá thì em cũng ném bác.
theo dõi riết củng không biết bác chủ thớt ra sao lúc đặt mua camry rồi chuẩn bị lấy biển số ( Bác Binh trieu ford keu bác chủ thớt mới bán camry cách đây 5 tháng ) bây giờ lại thêm cái vios. Nghĩ lại củng thấy Tuyệt

Tập Lái
23/3/16
46
63
18
41

Tôi theo dõi từ lúc mới đầu Topic và thấy đồng cảm với ông. Nhưng khi sự thực phơi bày Tôi nhìn nhận lại như sau:

1. Mang tiếng giáo viên, lại là bạn của người nhà bạn sale mới này, chưa kể đáng tuổi bậc phụ huynh. Khi bạn sale này sai thì nên góp ý trực tiếp cho bạn sale này sửa chữa vì dù gì cũng không phải người xa lạ. Đã biết là người mới vào nghề ai mà không vấp ngã, cái quan trọng là giúp họ sửa chữa thì mới đúng của một người "Thầy". => đạo đức nghề nghiệp không có!

2. Đã lên diễn đàn rồi còn tự ý viết "VIN 2016" sau đó đỗ lỗi cho bạn sale mới gõ nhầm rồi nói bạn này đã xin lỗi. Rốt cuộc sau khi bạn sale của City Ford cm thì mới nói lại là có 03 bản file báo giá excel nên tự ý viết vào để đánh dấu => xin lỗi ông, Tôi nghĩ chỉ có bạn sale mới này mới sai sót không rành chuyển qua pdf gởi cho ông thôi, chứ sale có kinh nghiệm thì ông ko có cửa có cái báo giá này đâu. Chưa kể bán cho ông kì kèo, đàn bà từng li từng tí thì có cho thêm tiền chắc cũng ko có hãng nào muốn phục vụ người như ông.

3. Bản thân thì thích focus nên đi dò giá nát hết khắp OS, khi ko mua được thì chê tới bến. Trong khi thì nói “bx thích vios – ông thích cruz – với ko tới focus” => Người lươn lẹo, không trung thực thì cũng ko ai muốn làm bạn.

4. Ông lập cái topic này bôi nhọ đánh giá thấp uy tín City Ford. Tôi nghĩ ông nên ngồi nhà chờ điện thoại từ tòa án thì hơn vì có thể họ đang chuẩn bị kiện ông vì tội vu khống – hạ thấp danh dự. => Ông nên xin lỗi họ trước khi họ kiện ông.

5. Đối với bạn sale mới: đây là một bài học chắc có lẽ sẽ nhớ đời với bạn. Bạn nên trau dồi kiến thức – kỹ năng trước rồi hãy nghĩ tới việc bán xe. Vì may mắn cho bạn là có người hỗ trợ bạn trong việc tiếp ông khách này. Chứ không bạn cũng sẽ rất mệt mõi.

6. Qua câu chuyện này tôi mới hiểu. Đại lý chuyên nghiệp hay ko là nằm ở bạn sale. Bạn sale tốt thì khách hàng sẽ đánh giá đại lý chuyên nghiệp.

Status
Không mở trả lời sau này.