Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Re:Su-Wagon: Tụ tập và chia sẻ niềm đam mê.

Hôm qua trên đường đi làm về thì gặp em này, trước giờ em chỉ thấy màu xanh, đen, đỏ.... nhưng chưa thấy màu trắng vậy sw có màu trắng nguyên thủy hay đc sơn đổi màu vậy các bác?

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM

Chài, mới sáng sớm mà cái đít V2 đã tróc xi rồi. Bình thường cái bàn nó dựng lên, hôm nay cái thằng khùng nào hạ cái bàn xuống, làm em không thấy và múc nó luôn rồi. Bây giờ phải đi trét lại hay sao đây các Bác :(

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36

thompson nói:
Chài, mới sáng sớm mà cái đít V2 đã tróc xi rồi. Bình thường cái bàn nó dựng lên, hôm nay cái thằng khùng nào hạ cái bàn xuống, làm em không thấy và múc nó luôn rồi. Bây giờ phải đi trét lại hay sao đây các Bác :(

Trầy nhiều hay ít, ít thì để vậy đi, nhiều thì cho nhó dặm lại.

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36

chauhungvnpt nói:
Hôm qua trên đường đi làm về thì gặp em này, trước giờ em chỉ thấy màu xanh, đen, đỏ.... nhưng chưa thấy màu trắng vậy sw có màu trắng nguyên thủy hay đc sơn đổi màu vậy các bác? 
Màu trắng là màu zin, hội mình có v2 của nguoinongdan màu trắng đấy bác

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM

Em mới lụm được cái này. Các Bác xem có dùng được không nhé hihi

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM

hoangnhimgia nói:
thompson nói:

Trầy nhiều hay ít, ít thì để vậy đi, nhiều thì cho nhó dặm lại.
<span style=""color: #0000ff;"">Nó lòi thịt ra luôn rồi. Nhìn ghê quá. Mà không biết chi phí ntn anh nhím? Có thể dán decan được không anh. Như thế sẽ đỡ tốn kém hơn</span>

Hạng C
17/7/08
824
14
18

thompson nói:

Hehe, về cái cảm biến de luôn, gặp chướng gại vật nó báo "tít tít". Hình bác show cái đó là cái gì vậy, hình dung ko ra cái gì hết .

Hạng F
11/1/10
6.130
60.375
113

Cuối tuần này mình phải tháo sàn ra giặt ủi nè, có anh em nào ghé làm li cafe banmê ko? Hẽm nhà mình rất vắng và đậu được rất nhiều xe.

Hạng B2
11/2/08
344
20
18
Vùng sâu vùng xa

cpkhanhhung nói:
Cuối tuần này mình phải tháo sàn ra giặt ủi nè, có anh em nào ghé làm li cafe banmê ko? Hẽm nhà mình rất vắng và đậu được rất nhiều xe.
Hẻm bác "rộng" bằng hẻm bác Nhím ko dzậy, để em test tay lái

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM

trieu thuy nói:
thompson nói:

Hehe, về cái cảm biến de luôn, gặp chướng gại vật nó báo "tít tít". Hình bác show cái đó là cái gì vậy, hình dung ko ra cái gì hết .
<span style=""color: #0000ff;"">Đó là cái nghe nhạc MP3 & xem phim MP4 gắn vào chỗ đốt thuốc. Mới lụm của thằng nhóc trong cty. Nhưng sao cho vào máy tính thì nó k hiểu. Mà xe em không có cái lỗ đốt thuốc nên không thử được. Đành bó tay híc.</span>

<span style=""color: #0000ff;"">Mình cũng muốn gắn cái cảm biến dze, nghe đâu khoảng vài xị thui nhưng ngại không hợp với dáng của V2 mình hehehe</span>