Hạng F
11/1/10
6.130
59.618
113
Buratino10 nói:
Được tin pác Ezdong bên hội WG hà nội đang ở Cần thơ và sẽ có mặt tại HCM tối T3 này. Các pác nhà mình thu xếp làm chuyến giao lưu nhé.
Cũng phải tiếp đón nồng hậu chứ!

Hạng C
6/12/09
556
1
0
Thành phố Hồ chí Minh
cpkhanhhung nói:
Buratino10 nói:
Được tin pác Ezdong bên hội WG hà nội đang ở Cần thơ và sẽ có mặt tại HCM tối T3 này. Các pác nhà mình thu xếp làm chuyến giao lưu nhé.
EZDong hoạt động tích cực lắm bên Su của OF, gặp bác này chắc bác Bí tỉ khoái lắm nè !

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Em đã liên lạc với bác EZDong, chương trình tối thứ 3 (19/4) bác Ezdong sẽ có mặt tại SG, khu vực Kỳ đồng. WagonSG sẽ tổ chức off gặp mặt thân mật vào tối thứ 3 nhé. Các bác cho ý kiến về địa điểm hợp lý vào chiều/tối thứ 3 này nhé.

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Gần khu kỳ đồng có 1 quán bên đường nguyễn thông, cũng to, sân vườn, bác nào biết thì cho tên quán, còn ngay đối diện hồ bơi kỳ đồng cũng có 1 quán nữa, nhưng xô bồ hơn, các bác giới thiệu thêm nhé

Hạng F
11/1/10
6.130
59.618
113
hoangnhimgia nói:
Gần khu kỳ đồng có 1 quán bên đường nguyễn thông, cũng to, sân vườn, bác nào biết thì cho tên quán, còn ngay đối diện hồ bơi kỳ đồng cũng có 1 quán nữa, nhưng xô bồ hơn, các bác giới thiệu thêm nhé
Hay là ta lại làm cái lẫu cá kèo. Ngoài HN hình như ko có món này.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Mêxehop nói:
cpkhanhhung nói:
Buratino10 nói:
EZDong hoạt động tích cực lắm bên Su của OF, gặp bác này chắc bác Bí tỉ khoái lắm nè !
Bác cứ chọc em hoài nha!;)

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
cpkhanhhung nói:
hoangnhimgia nói:

KHông biết bác ý có dùng được không, mà bật mí tý nhé bác ý là vụ phó 1 vụ thuộc bộ xây dựng, hôm em ra HN ngồi với bác ý mới biết đấy, nhưng rất bình dân và hòa đồng.

Hạng C
6/11/10
545
5
18
Phú Nhuận, HCM
hoangnhimgia nói:
cpkhanhhung nói:
hoangnhimgia nói:

KHông biết bác ý có dùng được không, mà bật mí tý nhé bác ý là vụ phó 1 vụ thuộc bộ xây dựng, hôm em ra HN ngồi với bác ý mới biết đấy, nhưng rất bình dân và hòa đồng.
Chắc là Suzuki thì rất hòa đồng!!!