Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Ngay Kỳ Đồng em thấy có quán nhậu gì đó đối diện hồ bơi. Trong quán này có 1 vài em xinh lém. Em đi có 1 lần mà nhớ hoài (nhớ cái gì thì em không dám nói đâu hehe)

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
nhatphuong83 nói:
Độ nhậu thứ 3 cho em đăng ký 1 vé nhé các bác.

Hôm trước Ông đăng ký, tui gọi Ông quá trời mà không thèm bắt máy. Bây h còn dám đăng ký ah. Nói vậy chứ cám ơn bạn hồi chiều này nhen (mặc dù gara đó đóng cửa híc).

Còn về cái xe thì mình thay quạt két nước hết 620k. Chịu thui, hôm nay CN lại bắt buộc phải thay để về nhà.

Last edited by a moderator:
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
nhatphuong83 nói:
Độ nhậu thứ 3 cho em đăng ký 1 vé nhé các bác.
Chú thì cứ đăng ký rồi ... dọt, gọi đt cũng kg nghe máy. Lần này ghi tên thiệt đó nha. Mỗi ghế là có dán nick đang hoàng đó.:D

Hạng C
20/8/10
606
125
43
Hehe các bác yên tâm. Hôm trươc có 2 lý do kô nghe alô của các bác được.
1) nhậu từ trưa đến chiều tối. Mệt quá.
2) cái này quan trọng nhất nè, thay cái đuện thoại mà chưa lưy số các bác. Thế là các bác gọi e kô bị ai hết. Cứ tưởng la mấy .... chọc phá mìng nên kô nghe may luôn. Về đến nhà mở mạng tra số bik các bác thiệt e ái náy quá trời. Thứ 3 này gặp e tự tạ lỗi bằng bia nha.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Thời gian gấp quá và chọn quán lẫu cá kèo cũng có ý nghĩa của nó nên gút lại luôn rồi các bác. Mai em sẽ confirm với CT lần cuối và sms cho các bác luôn.

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Chắc hết ngày hôm nay mình chuyển nhà CT nhỉ, bao giờ xây nhà xong thì ới tớ nhé, lại giành chỗ ý mà. Vậy ngày mai làm cá kèo các bác nhé
Àh mà các bác có "bị" vụ này không, em mà đăng nhập thì ứ thấy avatar của mình, còn em không đăng nhập thì lại thấy, dù trong profile em đã chọn mode là online rồi, híc

Last edited by a moderator:
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
hoangnhimgia nói:
Chắc hết ngày hôm nay mình chuyển nhà CT nhỉ, bao giờ xây nhà xong thì ới tớ nhé, lại giành chỗ ý mà. Vậy ngày mai làm cá kèo các bác nhé
Àh mà các bác có "bị" vụ này không, em mà đăng nhập thì ứ thấy avatar của mình, còn em không đăng nhập thì lại thấy, dù trong profile em đã chọn mode là online rồi, híc
Em thì thấy bình thường, tối qua em còn thấy avatar của anh mà.