Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
Chúc các bác ngủ ngon, hôm nay em đuối với v2 nên ngủ sớm 1 buổi. Sáng mai em gọi các bác dậy sớm nhé.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Hôm nay em đi hội thao Tổng cty Sabeco cả ngày nên quá đuối. Kết quả là em bảo vệ thành công ngôi vô địch.:D Giờ em ngủ đây. Chúc các bác thứ 7 ăn chơi vui vẻ nhé.

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
:D sáng em dậy sớm mà mạng nhà em nó ngủ wên
nên em ko chúc các bác buổi sáng đc. Bấy giờ em chúc các bác buổi sáng vui vẻ nhé.
Hôm nay anh em nhà ta có tụ tập đèn đóm ở đâu không vậy ?

Hạng F
11/1/10
6.130
60.382
113
Hiếu nông rân ở đâu mà ko thấy vào nhận bạn nhể? Hay đang buồn vì có 1 em cạnh tranh "nhan sắc"?

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Cám ơn Bác Mexehop,
Bác CP fix thời gian, địa điểm khởi hành đi. Em qua đón Bác Mexehop là đi luôn (Bác Mexehop OK nhé? Hay Bác rủ bác Seabrez tham gia luôn cho vui?) . Có lẽ mình nên đi sớm về sớm các Bác ạh, 8h khởi hành lên BH 9h, nâng lên hạ xuống đến 13h chạy về là vừa. Tại chiều 3pm em có cuộc hẹn các Bác ạ, với lại cuối tuần về sớm lấy điểm với Vợ cả và các F1 xí, điểm chứng khoán kỳ này hạ thấp lắm các Bác ơi, về sớm để cải thiện điểm đó mà.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Zinger10 nói:
Cám ơn Bác Mexehop,
Bác CP fix thời gian, địa điểm khởi hành đi. Em qua đón Bác Mexehop là đi luôn (Bác Mexehop OK nhé? Hay Bác rủ bác Seabrez tham gia luôn cho vui?) . Có lẽ mình nên đi sớm về sớm các Bác ạh, 8h khởi hành lên BH 9h, nâng lên hạ xuống đến 13h chạy về là vừa. Tại chiều 3pm em có cuộc hẹn các Bác ạ, với lại cuối tuần về sớm lấy điểm với Vợ cả và các F1 xí, điểm chứng khoán kỳ này hạ thấp lắm các Bác ơi, về sớm để cải thiện điểm đó mà.
Bác nói em mới nhớ mấy mã CK em mua mà nó rớt thê thảm quá nên em cũng chả vào xem cổ tức đc mấy đồng. Đợt này em theo mấy nghị định, thông tư của Bộ GTVT nên bận quá kg tham gia cùng các bác. Lần sau em có mặt.