Hạng F
11/1/10
6.130
59.597
113
Miẹ ko kịp rồi, sáng nay đi làm xe bà con lấy hết đất mặt tiền rồi, sao CT ko có chế độ cấp đặc biệt cho ng có công với CM nhỉ?

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
Đất đai dạo này mắc lắm anh ơi, có công hay ko có công cũng phải tranh thủ mà đầu cơ :D

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Hum nay, em đi gắn cái baga mui với Bác CP tình cờ thấy 1 chiếc FAIRY cũng làm cái kèn tại đó. Sau 1 hồi chào hỏi xã giao thì em biết được Bác chủ mua em nó giá 105chịu. Nhưng chiếc xe này có chỗ lạ là xe FAIRY nhưng máy của SUZUKI. Bác chủ ấy nói Matiz hay xe HQ không thể nào bằng được SU. Cái thằng FAIRY của Ổng mà không gắn máy SU thì đừng hòng Ổng mua. Nghe Ổng tâm sự em thấy vui vui seo đó. Đối với người am hiểu xe cộ thì phần quan trọng nhất của chiếc xe không phải mẫu mã đẹp, bắt mắt mà là chất lượng và độ bền của xe. Về điểm này thì trong tầm 200chịu trở lại không có em nào bằng SW nhà ta nhé. Bác nào đang tìm vợ trong tầm tiền này thì ráng kiếm em SW nhé. Còn Bác nào cưới được rùi thì ráng giữ nhen. Chứ vợ mới mà suốt ngày đòi đi thẩm mỹ viện và đi bệnh viện hoài thì mệt lắm đó. Máy bàn hư rùi em làm biếng lấy latop xài quá, chắc mất nhiều point lắm đây. Huhuhu

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Bác CT ơi. Lần sau xây nhà mới thì báo anh em ol chuẩn bị. L ần sau em sẽ cố gắng lấy vị trí thứ 2 kekeke

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
choixongxu nói:
Hic hic ... Không biết em đăng ký làm thành viên của Hội có được không nữa :(:(:(

Xe long lanh quá, bây giờ lên dalat là có "bà con" rồi. Bác ở HBT luôn à

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
choixongxu nói:
Hic hic ... Không biết em đăng ký làm thành viên của Hội có được không nữa :(:(:(

Chào mừng bác tham gia với hội Wagon, bác cho em xin thêm thông tin để em đưa vào danh sách nhé.